Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ccfd9e4e-178c-4287-be09-fb3a82c468eb/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0651-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Customs Commission Procurement of Rent Service
Reporter (Jul 26, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ) ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከዚህ በታች በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. መጋዘን እና G+M+4 (ህንፃ) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) አንበሳ ባንክ ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር/003/2018 ግልጽ ጨረታ አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በፊት ይጠቀምባቸው የነበሩ ያገለገሉ ኮምፒውተር እና ተዛማጅ እቃዎች፣ የቢሮ ማሽኖች እና የቢሮ
አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ኮምፒውተር እና ተዛማጅ እቃዎች፣ የቢሮ ማሽኖች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/048/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Arbaminch University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ae9c81a6-787f-43d6-b582-7495aab7bb9c/open Lot Information
Ethiopian Civil Aviation Authority፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/348add23-4d26-429c-958b-6f83727b93f5/open Lot Information
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Invites Interested Bidders To participate in a Closed Bid Exercise for the Sale of Unserviceable Printers, Scrap Carpets and Scrap Metals.
2merkato.com (Jul 31, 2026) INVITATION TO BID Sale of Unserviceable Printers, Scrap Carpets and Scrap Metals REF. PRO32-3-PMU/26-5-1 The United
Pharo Ventures is Inviting Qualified and Experienced Suppliers to Submit Quotations for the Purchase of Laboratory Machines to Equip a New One-stop Health Service Hub in Addis Ababa.
2merkato.com (Jul 31, 2026) INVITATION FOR TENDERBid Reference No: ICB/PV/PH/003/2026Bidding Process: International Competitive Bidding (ICB) INTERNATIONAL COMPETITIVE BID – REQUEST
The Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 40 Pieces of Vehicle Tyres (7.50*16 Jaml) to Support CGPP Project Activities.
2merkato.com (Jul 31, 2026) Invitation to Open Bid For procurement of Tyres ECC-SDCBOH/ /2026 Ethiopian Catholic Church Social and Development
በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 005 ፣ 006 ፣ 007 ፣ 008 ፣ 009/2018
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የምሰሶ ተረፈ ምርት ቁርጥራጭ እንጨቶች ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-03/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ
ጥላ ኤች.አይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ የልብስ ስፌት ማሽን፣ የሹራብ ማሽንና የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች እና ያገለገሉ ላፕቶፖች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለተጫራቾች መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጥላ ኤችአይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ የልብስ ስፌት ማሽን
የኢትዮጵያ ኢንዶክሪኖሎጂና እና ሜታቦሊዝም ማህበር የማህበሩን አመታዊ የሂሳብ ሪፖርት (አዲት) ከ 2026 በጀት ዓመት ጀምሮ ለተከታታይ 3 ዓመት የሚቆይ ስራ እንዲሰራለት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ዓመታዊ የሂሳብ ሪፖርት (ኦዲት) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የኢትዮጵያ ኢንዶክሪኖሎጂና እና ሜታቦሊዝም ማህበር የማህበሩን አመታዊ የሂሳብ ሪፖርት