Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0033/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ  ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪው

ዳሽን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ  ይሸጣል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ

በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/43daa6c0-1a7f-41dd-b8d1-861b485d780d/open Invitation to Bid “Procurement of Medical Equipment and Supplies” Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0003-2019-BID-OpenProcurement

Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Water and Energy: Procurement of Office Equipment

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af9bfbaf-9c74-4de1-a01c-49c1055490ad/open Lot Information

Ministry of Water and Energy: Procurement of Office Equipment

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/89ee3dad-36f4-4a04-b283-a281421d7726/open Lot Information

Addis Ababa University: Procurement of Stationary Material Yt

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58354786-c614-430a-af2d-f182de132697/open Lot Information

Aksum University Procurement of Lot-74 የT-Shirt እና ለሽልማት የሚሆን ዋንጫ ግዥ

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ff8dda78-6b57-44b0-b181-4243ca546c4a/open Lot Information

Immigration and Citizenship Service Procurement of የጽዳት አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54b68172-1389-41dc-893b-9ed9d8150bfe/open Lot Information

Ministry of Urban and Infrastructure: ለግቢ የመሆን የቆሻሻ መጣ ባለሁለት የመ/ቤቱ ሎጎ የተሰራበት መትከል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3b38db9b-ac0f-40b7-bba0-385041142152/open Lot Information

Addis Ababa Road Authority፡ Procurement of Mobile Wi-Fi Router and Power Bank T-1

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/fe41554e-b0fa-4b13-bc0c-3f4e62b5cc89/open Invitation for

Addis Ababa Road Authority Procurement of Wheel Bolt With NUT Double Cabin Pick Up

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/b74e9e17-8bf5-45ee-87c8-082fc29c797e/open   Invitation to

በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የእስፖንጅ ፍራሽ እና ቤርጋሞድ በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Dire Gazetta (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥርድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/07/18 በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም