Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Adama Science and Technology University: Procurement of Stationery Item
Adama Science and Technology University: Procurement of Stationery Item
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Ergonomic High Back Managerial Office Chair
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1216090-890b-49ef-8021-5eef8ff2d9c3/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Laboratory Materials
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/823431d9-1001-4e75-89fe-bd7e49f25314/open Lot Information
Awash Bank Invites Bids for the Supply and Implementation of a Web Application & API Protection (WAAP) Solution (Lot-1) and the Renewal of a Darktrace Detect/network License (Lot-2).
Reporter (Mar 15, 2026), Fortune (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number Re-Bid AB/IT/11/2025/26.
The Somali Regional State Urban Development & Construction Bureau Invites Sealed Bids for the Construction of a New G+5 Building for the SRS Investment Bureau with Site Work, and Construction of Dagahbur & Kebridahar Zonal Prisons with Site Work.
Capital (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID Procurement Reference No: SRSUDCB/06/18 1. The Somali Regional State Urban Development & Construction Bureau
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጂነሪንግና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ፋይናንስና ግዥ መምሪያ ለኮይሻ 33 ኪሾ የመስመር ዝርጋታ ፕሮጀክት የግንባታ አገልግሎት የሚውሉ ተጓዳኝ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማሻሻያ ጨረታ ቁጥር EEP/EC/FP/NCB/13/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጂነሪንግና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ፋይናንስና ግዥ መምሪያ
Waajjira Maallaqa Godina Baaleetti, Waajjira MaallaqaaAanaa Agaarfaatti Caalbaasii Ifaa Kontiraaktaroota Sadarkaa GC/RC-5 FI Isaa Ol( Above) Qaban Mana Qopheessaa Magaalaa Agaarfaa Piroojektii Misooma Koolidarii Magaalaa Agaarfaa Keessatti Dorgomtoota Gahumsa Qaban Dorgomsisee Hojjachisuu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Beeksisaa Marsaa 2ffaa Caalbaasii Ifaa Waajjira maallaqa Godina Baaleetti, Waajjira MaallaqaaAanaa Agaarfaatti Caalbaasii ifaa kontiraaktaroota
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ፕሮጀክቶች ፖርትፎልዮ ማኔጅመንት ጽ/ቤት ኮምቦልቻ የሚገኘውን የተቋሙን ዕቃ ግምጃ ቤት የአጥር ግንባታ ስራ እና የጋቢዮን ስራ አገልግሎት በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEU/PPM/NCB/13/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ፕሮጀክቶች ፖርትፎልዮ ማኔጅመንት ጽ/ቤት ኮምቦልቻ የሚገኘውን የተቋሙን
Adama Science and Technology University: Procurement of UV-Cabinet
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d44e2591-3132-4775-803a-1e98b59c245a/open Lot Information