Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።

ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Abt Global LLC. is Requesting Proposals for Transportation Services.

Reporter (Mar 15, 2026) Request for Proposal (RFP) Provision of Transportation Services RFP No: RFP No-005-2026 Title: Provision of Transportation

ወጣት ሴቶች ክርስቲያናዊ ማህበር በኢትዮጲያ (ወ.ሴ.ክ.ማ) መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) ግልፅ ጨረታ ወጣት ሴቶች ክርስቲያናዊ ማህበር በኢትዮጲያ (ወ.ሴ.ክ.ማ) አለማቀፋዊ ይዘት ያለው በበጎ ፍቃደኝነት የሚንቀሳቀስ መንግስታዊ ያልሆነ

ቡና ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር የዋናው መስሪያ ቤት መግቢያ መንገድ እና የግቢ አጥር የውስጥ ግድግዳ ጥገና (እድሳት) የሚያስፈልገው በመሆኑ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቡና ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር የዋናው መ/ቤት መግቢያ መንገድ እና የግቢ አጥር የውስጥ ግድግዳ ጥገና

The Intergovernmental Authority on Development (IGAD) Seeks Consulting Services for the Design and Supervision of Water Supply System Rehabilitation and Establishment in Lagsure Kebele (Oromia Region) and El Kalu Kebele (Somali Region), Moyale Woreda, Ethiopia.

Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Kinds of Items

Fortune (Mar 15, 2026) DASHEN  BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders

Awash Bank Invites Sealed Bids for the Supply of Leather Shoes (male, Female, and Motor Biker Boots – Lot 1), UPS 20KVA (Lot 2), and UTP Cable Cat6 (Lot 3).

Fortune (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPET ITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE  NUMBER AB/29/2025/26. 1. Awash Bank

በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Mar 14, 2026) በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ፅ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት ሁለተኛ ዙር የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ

Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/07bf3ff4-0517-40c6-97c8-f2e6b27058e7/open Lot Information

Wolkite University፡ Procurement of Food Items

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19b2ee69-b327-4cca-9c08-7edb3891f4b0/open Lot Information