Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 30, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ

ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Fortune (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ

ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Invitation to Bid-[Re-Bid) National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference Number: ATA-NCB-G-2026-0066 The Ethiopian Agricultural Transformation Institute,

The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Small Ruminants (sheep) in Different Zones and Woredas Within the Amhara Region.

Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Invitation to Bid (Re-Bid)-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference Number: ATA-NCB-G-2026-0069 The Ethiopian Agricultural Transformation Institute,

The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Vegetable Seeds.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Would Like to Notify Bid Amendment for the Supply of ICT Equipment Under the One WaSH National Program CWA II.

Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Amendment to Request for Bid (RFB) Employer: Amhara National Regional State Water & Energy Bureau

The Ethiopian Electric Utility (EEU) Invites Sealed Bids for the Procurement of an Energy Storage System (ESS) Through International Competitive Bidding (ICB).

Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) INVITATION FOR BIDS Bid No. EEU/Dist./ICB-003/2026/27 1. The Ethiopian Electric Utility (EEU) intends to purchase

የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ዓለምገና መ/ጥ/ዲስትሪክት 25 ሰው መጫን የሚችል የሠራተኞች ሰርቪስ (አውቶብሶች) በቁጥር 6 (ስድስት) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) አስቸኳይ የጨረታ ማስታወቂያ ጨ-47-2018 የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ዓለምገና መ/ጥ/ዲስትሪክት ስር ለሚገኙ ፕሮጀክቶችየሚሆን 25 ሰው መጫን

የሐረሪ ሕዝብ ክልላዊ መንግሥት የከተማ ልማትና ኮንስትራክሽን ቢሮ ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውሉ በነጠላና በአፓርትመንት ደረጃ የተዘጋጁ ይዞታዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስተላለፍ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሐረሪ ሕዝብ ክልላዊ መንግሥት የከተማ ልማትና ኮንስትራክሽን ቢሮ የመሬት ልማትና ማኔጅመንት ባለሥልጣን፤ የከተማ

ወላይታ ድቻ ስፖርት ክለብ በ2019 በጀት ለስፖርት ክለብ የተለያዩ የውድድርና የልምምድ ትጥቆችንና ቁሳቁሶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር ወድስክ 09/2018 ዓ.ም ወላይታ ድቻ ስፖርት ክለብ በ2019 በጀት ለስፖርት

Walia Cork Factory P.L.C. Invites Eligible and Qualified Bidders for the Purchase of Raw Materials, Specifically Non-printed, Uncoated, and Unprinted Tin Free Steel Sheets.

Addis Zemen (Aug 21, 2026) INVITATION TO BIDTENDER NO-WCF 003/2018 WALIA CORK FACTORY P.L.C. invites interested eligible and qualified bidders

259 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት ሀፊዛ ኡመር እና በፍ/ባለዕዳ ቶፊቅ ሻፊ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

አሰር ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ኩባንያ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 21, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 50/2018 አሰር ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ኩባንያ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተጠቀሱትን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔት በጨረታ

ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የመጨረስ እና የጥገና ስራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5