Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/048/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዥ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) PROCUREMENT OF: SUPPLY & INSTALLATION OF INTERIOR OFFICE PARTITION WORK AND CONSULTANCY SERVICES. BID REF NO: ETS/NCB/007/2026/27 BID REF
EthSwitch Share Company Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Services.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ግሎሪየስ ኃላ/የተ/የግል/ ኩባንያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በዝግ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በዝግ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም ፍላጎት ያላቸው
EthSwitch Share Company Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Services.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) PROCUREMENT OF: SUPPLY & INSTALLATION OF INTERIOR OFFICE PARTITION
የብርሃንና ሰላም ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 018/18 ድርጅታችን ከዚህ በታች በሎት የተዘረዘሩትን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡ በጨረታ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጎንደር ዲስትሪክት የልብስ ስፌት እና የጥልፍ ማሽነሪዎች ባሉበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ ለመሸጥ ወይም በከፊል ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የዝግ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ጎንደር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት ዘርፍ ለዮሴፍ እና
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 03/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ
Oromia Construction Corporation (OCC) is Seeking Competitive Bids for the Purchase of Various Sanitary Materials for Several Projects, Including the Tercha Office Building, Jima Minister of Revenue, Bishoftu Poly Technic, Melka Oda Hospital, Nekemt Industry Park, and Asela & Fiche Bus Terminal Buildings.
Addis Zemen (Jul 27, 2026) INVITATION FOR BIDINVITATION FOR TENDER Ref. NCB/OCC-030/2026 In compliance with the requirements included in our
Siinqee Bank Invites Sealed Bids for the Supply of Various Types of Vehicle Tires, Including Both Tubeless and Tube Tires Across 10 Different Specifications.
Reporter (Jul 26, 2026) Invitation to Bids Request for Proposal for Procurement of various vehicles tiresProcurement Reference Number: SB/NCB/04/2026/27 Siinqee
ሜጋ ማተሚያ ኃላ.የተየግ.ማህበር ያገለገሉ መኪኖችንና ሞተር ብስክሌቶችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ሜማ/15/11/18 ኩባንያችን ሜጋ ማተሚያ ኃላ.የተየግ.ማህበር ያገለገሉ መኪኖችንና ሞተር ብስክሌቶችን ባሉበት
Hibret Bank Invites Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.
Reporter (Jul 26, 2026) Bid No. HB/008/2026Call for Local and International Tender Hibret Bank would like to invite interested &