Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 19, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች፣ ብረት በር፣ አልሙንየም እና የእንጨት ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ አቃቂ በሚገኘው የኢትዮጵያ የፋይናንስ ጥናት ተቋም ቅጥር ግቢ
የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ አቃቂ በሚገኘው የኢትዮጵያ የፋይናንስ ጥናት ተቋም ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች፣ ብረት በር፣ አልሙኒየም እና የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የመኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 19, 2026) RE-Bid Advertisement for procurement consultancy service for Gender and Power Analysis for the Renewed Women’s Voice and Leadership (RWVL) Project in Ethiopia Bid Reference No: 340/2026 CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible Consultancy Service Providers for Gender and Power Analysis for The Renewed Women’s Voice and Leadership (RWVL) Project in Ethiopia.
Reporter (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታቂያ ቁጥር 018/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል መሠረት ብድሩን በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት የተረከባቸውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች
ሲንቄ ባንክ ንብረቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የቢሮ ግንባታ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 38/2018 1, Construction of Office Building@Dire Dewa- Dewelle Branch
The Horn Economic and Social Policy Institute (HESPI) Seeks a Qualified Consultant to Review and Update its Financial Management and Accounting Procedures Manual.
Fortune(Mar 01, 2026) Capital(Mar 01, 2026) CALL FOR INDIVIDUAL CONSULTANCY SERVICE TO REVIEW AND UPDATE HESPI’s FINANCIAL MANAGEMENTAND ACCOUNTING PROCEDURES
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Procurement of Collaboration Knowledge Products to Support Climate Resilient Debt Sustainability.
Capital(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) United Nations Economic Commission for Africa REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) This notice
Dashen Bank Invites Bids for the Procurement of 3 Fully Electric Minibus Vehicles and 13 GPS Vehicle Tracking Systems.
Fortune(Mar 01, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the
የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ 1. ሣምንታዊ የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ቁጥር 998 2.
Sidama Design Construction and Supervision Enterprise Invites Bids for the Procurement of Geotechnical, Soil Fertility, and Water Quality Testing Equipment and Consumable Reagents.
Addis Zemen(Mar 01, 2026) INVITATION FOR LAB EQUIPMENT BID Bid TENDER Ref. No NCB002/2018 Sidama Design Construction and Supervision Enterprise
የሚኦ ጋሳራ የባለብዙ ቀበሌዎች መጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ ቋሚና አላቂ ዕቃዎች፣ የግንባታ እቃዎች (የውሃ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች ሞተር ሳይክሎች (ሳይክሎች)፣ ጎማዎች፣ የደንብ ልብስና የደንብ ልብስ ስፌት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1/2018 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በባሌ ዞን የሚኦ ጋሳራ የባለብዙ ቀበሌዎች መጠጥ ውሃና
Financial Sector Deepening Ethiopia (FSD Ethiopia) Invites Eligible Audit Firms to Submit Proposals for the Audit of Financial Statements for the Period Ending March 31, 2025.
Fortune(Mar 01, 2026) Capital(Mar 01, 2026) FSD ETHIOPIA A Call for External Auditor Date:- 25 February 2026 Subject:- A Call
በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መደ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መደ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች mindray