Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/GBP/NCB/01/2019 1. የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለመልካ ዋከና ኃይል ማመንጫ ጣቢያ ለመጠጥ የሚውል ጥልቅ የውሃ ጉድጓድ ለማሰራት በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለመልካ ዋከና ኃይል ማመንጫ ጣቢያ ለመጠጥ የሚውል ጥልቅ የውሃ ጉድጓድ ለማሰራት በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Jul 23, 2026) INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDING Notice of Invitation for Legal Representation Services for Construction Works of Muketuri -Alemketema Road Upgrading Project Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema(re-bid) 1. The

The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Eligible Legal Firms to Submit Sealed Bids for Legal Representation and Arbitration Services Regarding Disputes Arising from the Muketuri-Alemketema Road Upgrading Project (Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema).

Reporter (Jul 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97 90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሰውን ንብረት ባለበት በግልጽ

ራሚስ ባንክ አ.ማ. የንግድ (ኢንዱስተሪ) እስቶር በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

BGI Ethiopia Plc Would Like to Inform All Interested and Prospective Bidders that the Submission Deadline for the Ref. No.: INF/TDR/2026/04 Has Been Extended for Two (2) Weeks, and Certain Technical Specifications Have Been Amended to Provide Additional Clarification and Ensure Alignment with Project Requirements.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት ለም/ፕሬዚዳንት ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6c66405d-a8e8-469c-a2c0-689a8e4f915e/open Lot Information

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Electronics Material

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a30d0e3a-1eab-44ad-a54a-37572ef1a3fd/open Lot Information

የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ዳይፐር 270 ባለ 4ቁጥር 30ባለ 3ቁጥር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7c0c2540-e651-4e10-b4c8-2d485b4da8f7/open Lot Information

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ከጤና ሚኒስቴር በSDG ፕሮግራም ድጋፍ በክልላችን የንፅህና ግብይት ተግባራት ለማጠናከር እንዲሁም ዘላቂነቱን ለማረጋገጥ በጀት የተላከልን መሆኑን የሚታወቅ ሲሆን የንፅህና ግብይት ተግባራትን ለማጠናከር የተለያዩ የንጽህና ምርቶች አቅርቦት ግዢ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Ministry of Revenue: Procurement of Laptop and Desktop Computer

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0c4763fc-f14e-445c-b5ac-dff380bde728/open

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የይርጋዓለም ከተማ አስተዳደር ከተማና መሠረተ ልማት ድችና ከልቨርት ግንባታ ሥራ በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የይርጋዓለም ከተማ አስተዳደር ከተማና መሠረተ ልማት በ2018 በጀት

Mootummaa Naannoo Oromiyaa, Go/Sh/Kaabaa. Bulchiinsi Magaalaa Caancoo Ljaarsaa Gamoo G+4 Bulchiinsi Magaalaa Caancoo Ijaarsi Isaa Jalqabee Addaa Cite Ittifufsiisuuf Dorgomaa Ulaagaa Guutuu Qabu Bajata Gahaa Ramadee Kontiraaktaraan Fedhii Fi Dandeettii Qaban Fi Eeyyama Isaanii Kan Bara Bajata 2018 Haaromsate Dorgomsiisee Hojjechiisuu Barbaada

ስፋቱ 44.6 ካ.ሜ የሆነ የጋራ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሀብቶም ልብሎ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ጽጌ ብዛ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

Agarfa Woreda Finance Office Invites Bids for the Construction of Boru and Kontule Community Ponds, Funded by the World Bank’s Food System Resilience Program.

Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Bid Invitation Indemnification Number: – ET-OROMIA-AGARFA-FSRP-516639-CW-RFB/25 Agarfa Woreda Finance office intends