Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d5c29b04-d8af-44b8-89a4-74c881e01180/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Office Equipment ” Procurement
Ethiopian Customs Commission Dire Dawa Branch Office Would Like to Procure Different Items
Bekur (Jul 27, 2026) ለመጀመሪያ፣ ለሁለተኛ እና ለሶሰተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽየጨረታ ማስታወቂያ በባህርዳር ከተማ ቀበሌ 15 የሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት1.የሰብል ሙቀት መለኪያ (Mositure Meter) ለሶሰተኛ ጊዜ፣ ሎት2.የቤት ማስዋቢያ
በባህርዳር ከተማ ቀበሌ 15 የሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒየን ኃ.የተ. የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) በድጋሜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ጎንደር ዞን የምሥራቅ ደምቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አማካኝነት ለምሥራቅ ደምቢያ ወረዳ አስተዳደር የቢሮ ግንባታ 3ኛ ፊዝ የእጅ ዋጋ በግልጽ ጨረታ
በማዕከላዊ ጎንደር ዞን የምሥራቅ ደምቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አማካኝነት ለምሥራቅ ደምቢያ ወረዳ አስተዳደር የቢሮ ግንባታ 3ኛ ፊዝ የእጅ ዋጋ በግልጽ ጨረታ አወዳድረው ማስገንባት ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ/ማ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናንስ ስራ አዋጅ
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Spare Parts for Heavy and Light Vehicles.
Ethiopian Herald (Mar 12, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-009/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
በደ/ኢ/ክ/መ በደቡብ ኦሞ ዞን የሣላማጎ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በብሔራዊ ዋን ዋሽ ፕሮግራም በተመደበ በጀት ለወረዳው በጤና ጽ/ቤት በጤና ጣቢያና ጤና ኬላዎች ላይ አገልግሎት የሚሰጡ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ግዥ ፈፃሚ ጽ/ቤት– የሳላ ማጎ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ ቤት የግዥው መለያ ቁጥር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪክት የሐራጅ ጨረታ ማስተካከያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የማስተካከያ ማስታወቂያ ባንካችን ተረክቦ የሚያስተዳድራቸውን የዋስትና ንብረቶች ለመሸጥ ማስታወቂያው በዱቤ አገልግሎት በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ታትሞ
በኦሮሚያ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ደን ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-14/2018 ለመጀመርያ ጊዜ የወጣ በኦሮሚያ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የኦሮሚያ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቤቶች ልማትና አስተዳደር ቢሮ የምዕራብ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጥ ሚኒባስ የኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮ/ምዕራብ ቅ/ጽ/ቤት 08/2018 1. መ/ቤታችን በአዲስ አበባ ክልል ውስጥ ሆኖ በተለያዩ መስመሮች የሚገኙትን
Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Spare Part for 4-23017
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90a14790-ca57-4abc-9ebd-823884d62101/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Furniture
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f8897876-c6a2-4b32-b85d-d61f1a814ace/open
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ንግድ ቢሮ ለሱቅ እና ለመጋዘን ኪራይ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ንግድ ቢሮ የግዥው አይነት ሎት 1 ለሱቅ
Oromiyaa Biroodkaastingi Neetworkii Bittaa Tajaajilaa Yookiin Ogummaa Intiroowwan Foormaatii Haaraafi Animeeshinii Fiilmii Gaammee Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada. Kanaafuu Dhaabbileen Tajaajila Ogummaa Kana Dhiheessuuf Fedhii Fi Gahumsa Qabdan Ulaagaa Armaan Gadii Irratti Hundaa’uun Dorgomuu Dandeessu
Addis Zemen (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii Oromiyaa Biroodkaastingi Neetworkii Bittaa Tajaajilaa yookiin Ogummaa Intiroowwan Foormaatii haaraafi Animeeshinii Fiilmii Gaammee