Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation to Bid (Re-Bid) Bid Announcement No. SSNT-T 625 Ethiopian Airlines Group invites competent and qualified Grade Three (3) and above General or Building contractors
Ethiopian Airlines Group Invites Competent and Qualified Grade Three (3) and Above General or Building Contractors for the Construction of Security Fence at Assosa, Hawassa and Jinka Regional Airports
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል ። ተቁ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኪና በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ የዕቃው አይነት መለኪያ የጨረታ ማስከበሪያ 1 ያገለገሉ የኮምፒውተር
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union Invites Sealed Bids from International Manufacturers and Suppliers for the Supply of P.P Raffia Grade Polypropylene.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for 3rd Round Bid No.34/2026 Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union invites sealed bid from international
የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ
Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota A/M/Bal’ootiif Meeshaa Dhaabbataa, Meeshaa Qulqullinaa, Meeshaa Dhumataa, Gommaa Konkolaataa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Kolleejjiifi Eleektirooniksii Dorgomtoota Ga’umsa Qaban Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Jul 26, 2026) Beeksisa Caalbaasii Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo bara bajataa 2019 keessatti seektaroota
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.
Capital (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Procurement of Spare Parts to Reinstate the
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).
Capital (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Provision of Interior office Space Fit out
ምዕራብ ሸማቾች ኃ/የተ/የህ/ሥራ ኅብረት (ዩኒየን) የ2018 ዓ.ም አመታዊ ሙሉ የፋይናንስ እና የስራ አመራር ቦርድ ኦዲት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ምዕራብ ሸማቾች ኃ/የተ/የህ/ሥራ ኅብረት (ዩኒየን) የ2018 ዓ.ም አመታዊ ሙሉ የፋይናንስ እና የስራ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳደር ሰሜን ሸዋ ዞን የያያ ጉለሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙት የመንግስት መ/ቤቶች ጥራቱን የጠበቀ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ሕጋዊ ድርጅቶችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳደር ሰሜን ሸዋ ዞን የያያ ጉለሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019
የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የ1 ዓመት የማህበሩን ሂሳብ በውጪ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የኦዲት ስራ የጨረታ ማስታወቂያ የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2018 ዓ.ም በጀት አመት የ1አመት የማህበሩን
የቂ/ክ/ከ/ወረዳ 03 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት ለቢሮ መገልገያ የሚሆኑ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የ2019 ዓ.ም የመጀመሪያ ዙር ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የቂ/ክ/ከ/ወረዳ 03 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት