Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የኦዲት ሥራ ባለሙያ ማስታወቂያ፣ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ጡረተኞች ማኅበር ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም. በጀት ዓመት ጀምሮ ለሚቀጥሉት ሦስት ተከታታይ የበጀት ዓመታት ሂሳቡን

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ጡረተኞች ማኅበር ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም. በጀት ዓመት ጀምሮ ለሚቀጥሉት ሦስት ተከታታይ የበጀት ዓመታት ሂሳቡን ለማስመርመር (ኦዲት ለማስደረግ) ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 24, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ሳራ ሞገስ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ካሳሁን ገ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 198914

የመኪና ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Jul 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a4777d4d-41c6-4a45-99bb-b555832c6166/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Machinery” Procurement Reference No:

Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service Would Like to Procure Well Electromechanical &Water Supply System Work

Government (Jul 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1eb23310-7c6a-471f-a407-c07520545e6d/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No:

Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Printing and Publishing Services

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Hibret Bank Invites Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply of Various Office Furniture, Including Lobby Chairs, Stools, Manager Chairs, Guest Chairs, Officer Chairs, Sorting Chairs, Meeting Tables, and Revolving Chairs.

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን

የአዲስ አበባ ቀላል ባቡር ትራንስፖርት አገልግሎት ድርጅት ደንብ ልብስ እንዲሁም የተሽከርካሪ ጎማና ጌጣጌጥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቀላል ባቡር ትራንስፖርት አገልግሎት ድርጅት በግዥ መለያ ቁጥር፦ 001/2019 ለባቡር

Abay Bank Invites Interested and Eligible Bidders for the Supply and Installation of Light Boxes.

Reporter (Jul 19, 2026) INVITATION TO BID Local Competitive Bidding (LCB) Tender Ref. No: AB/PPM/05/03/2026-27 (1) Abay bank would like

የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ አቃቂ በሚገኘው የኢትዮጵያ የፋይናንስ ጥናት ተቋም ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች፣ ብረት በር፣ አልሙኒየም እና የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የመኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90

ሐበሻ ቢራ ፋብሪካ አክሲዩን ማህበር ንብረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) ሐበሻ ቢራ ፋብሪካ አ.ማ የድራፍት ማሽን በርሜል መጋዘን ሼድ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ HBSCKEGSHADE/01/0001/26 የድራፍት ማሽን

The Family Guidance Association of Ethiopia (FGAE) is Seeking Competitive Firms to Supply an Automatic, Discrete, Random-access, Bench-top Clinical Chemistry Analyzer.

Reporter (Jul 19, 2026) Family Guidance Association of EthiopiaBid Announcement for Procurement of Chemistry Analyzer Background The Family Guidance Association

CARE Ethiopia is Seeking Eligible Consultancy Service Providers for Gender and Power Analysis for The Renewed Women’s Voice and Leadership (RWVL) Project in Ethiopia.

Reporter (Jul 19, 2026) RE-Bid Advertisement for procurement consultancy service for Gender and Power Analysis for the Renewed Women’s Voice and