Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97 90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሰውን ንብረት ባለበት በግልጽ

ራሚስ ባንክ አ.ማ. የንግድ (ኢንዱስተሪ) እስቶር በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

BGI Ethiopia Plc Would Like to Inform All Interested and Prospective Bidders that the Submission Deadline for the Ref. No.: INF/TDR/2026/04 Has Been Extended for Two (2) Weeks, and Certain Technical Specifications Have Been Amended to Provide Additional Clarification and Ensure Alignment with Project Requirements.

Ethiopian Herald (Jul 22, 2026) INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDING Notice of Invitation for Legal Representation Services for Construction Works of Muketuri -Alemketema Road Upgrading Project Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema(re-bid) 1. The

The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Eligible Legal Firms to Submit Sealed Bids for Legal Representation and Arbitration Services Regarding Disputes Arising from the Muketuri-Alemketema Road Upgrading Project (Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema).

Government (Jul 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bce55bf1-0bd6-497a-8d78-3487b8bf0c74/open Invitation to Bid “Kebridehar Section (Kebridehar – Gode) Periodic Road Maintenance Project”

Ethiopian Roads Administration: Procurement of Kebridehar Section (Kebridehar – Gode) Periodic Road Maintenance Project

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ፀደይ ባንክ የቦታዉ ስፋት 8990 ካ.ሜ. የሆነ የኢንዱስትሪ ሼድ እና ቦታ ለድርጅት አገልግሎት የሚዉል በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ ለአቶ ወርቁ ሙኃባዉ ኃይሌ ለሰጠዉ ብድር በመያዣ የያዘዉን

ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026)  ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0026/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት

የሞጆ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የፅህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ ለተለያዩ ተሽከርካሪዎች ጎማዎችን፣ ባጃጅና ሞተር ሳይክሎችን፣ ለኤሌክትሪክና ለውሃ ዝርጋታ የሚያገለግሉ እቃዎች፣ ለቴክንክና ሙያ ኮሌጅ ሥልጠና የሚያገለግሉ እቃዎችን እና የደንብ ልብሶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የኢትዮጵያ ካቶሊክ ቤተክርስትያን ማህበራዊና ልማት ኮሚሽን የማህበረ መንፈስ ቅዱስ ማህበረሰብ አገልግሎት በኢትዮጵያ ማስተባበሪያ ጸ/ቤት (SCORE) የመስክ ቁሳቁስ (Field Material) እና የቢሮ ስቴሽነሪ(stationary Material) ለአርባ ምንጭ ማስተባበሪያ ጽ/ቤት፤ ለአርባ ምንጭ አካባቢ ጽ/ቤት፤ ለቦራና አካባቢ ጽ/ቤት እና ለሐመር አካባቢ ጽ/ቤት Field Material and Stationary Material በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ.የተ.የግል ማህበር የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎች ውል በመግባት ለማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያCN/NCB/41/2018 ድርጅታችን ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር ከታች የተዘረዘሩትን የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎች ስፔስፊኬሽን ማውጣት እና

በአዲስ አዳማ እና በሞጆ-ባቱ የክፍያ መንገድ ጥበቃ እና ፅዳት አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 01/2019 1. በአዲስ አዳማ እና በሞጆ-ባቱ የክፍያ መንገድ ጥበቃ እና

The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified National Bidders for the Purchase of Two NAS Storage Upgrades (600 TiB).

Fortune (Jul 19, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID 1. Commercial Bank of Ethiopia, invites interested

በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ጎተራ ማሳለጫ ጤና ጣቢያ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Jul 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ተጫራቾች ሕጋዊ ንግድ ፈቃድ ያላቸውና የዘመኑን /2018 /ግብር ከፍለው ፈቃዳቸውን ያደሱ ተጫራቾች የተጨማሪ

ODAA Integrated Transport S.C. is Inviting Eligible External Audit Firms to Perform the Annual Audit of its Books of Account.

Addis Zemen (Jul 19, 2026)  Call For Expression of Interest in Audit Service ODAA Integrated Transport S.C. would like to