Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ብርሃን ለሕፃናት የማህበረሰብ ተሃድሶን መሰረት በማድረግ ሕፃናት ተኮርና የአካል ጉዳትን ያማከለ ሁለገብ አገልግሎት ለመስጠት እ.ኤ.ኢ በዲሴምበር 1997 የተቋቋመ ግብረ ሰናይ ድርጅት
ብርሃን ለሕፃናት ያገለገሉ 6 (ስድስት) የሞተር ሳይክሎች አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jul 28, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የኮንደሚኒየም የንግድ ሱቅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው የተጠናቀቀ 04 (አራት) ኮንደሚኒየም ሱቆች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው የተጠናቀቀ 04 (አራት) ኮንደሚኒየም ሱቆች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jul 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ccfd9e4e-178c-4287-be09-fb3a82c468eb/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0651-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Customs Commission Procurement of Rent Service
Reporter (Jul 26, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ) ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከዚህ በታች በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. መጋዘን እና G+M+4 (ህንፃ) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የዕቃ ማጠቢያ ሲንክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90ba6623-a322-4ae5-b713-4461dd304874/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መስታወት እና የመስታወት እስቲከር አቅርቦ የመግጠም ስራ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03494584-a22e-4c6b-be40-784c21fa4384/open Lot Information
University of Gondar Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4c6c8c73-e33f-4e90-a1b0-a386ca615728/open Invitation to
አዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ጊቢ (6 ኪሎ) ካምፓስ Procurement of Photocopy Machine & Printer Maintenance Service For 2 Years እና Procurement of Uniform በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ጊቢ(6 ኪሎ) ካምፓስ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ግዥዎች በመንግስት የኤሌክትሮኒክስ
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the Procurement of One D/cab Pickup Vehicle and One Backhoe Loader for Delivery to the MOWE Office in Addis Ababa Within 90 Days.
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) Invitation for Bids [IFB] IFB Number: Purchaser: Project: Contract Title ET-MOWE-WDF-AIDB-4TWSSIP-GD/01/2026 Ministry of water
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ታብሌት (Tablet) መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር EEP/TBP/NCB/07/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተዘረዘሩትን የአቅርቦት ግዥ በዘርፉ
ያገለገሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የእንጨት አልጋዎች፣ ስፖንጅ ፍራሾች፣ 5000L የሚይዝ ሮቶ እና ብርድ ልብሶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት እነ አሰበች ቲራሞ (5 ሰዎች) እና የፍ/ባለዕዳ ሀሰን
Ministry of Water and Energy: Procurement of Camera Accessories
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/13ed0f4a-76a7-45ae-9716-ac6f1dc8eda9/open Lot Information
Debark University: Procurement of Construction Materials
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d535af40-5356-40c7-add6-5e0b678f4628/open Lot Information