Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት ፎዝያ መሀመድ እና በፍ/ባለዕዳ ፍሬህይወት አበባየሁ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 105018 በቀን
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ምዕራብ የገበያ አዳራሽ አ.ማ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ጥበቡ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 71434
የንብረቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፋይናስና ፕላን መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል ቋሚና ዓላቂ የቢሮ ዕቃዎችን
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል ቋሚና ዓላቂ የቢሮ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 005 ፣ 006 ፣ 007 ፣ 008 ፣ 009/2018 በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ
በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በድሬዳዋ አስተዳደር የብልጽግና ፓርቲ ቅ/ፅ/ቤት ለምርጫ ቅስቀሳ የሚያገለግሉ እቃዎች በህዝብ ግንኙነት ዘርፍ በሚዘጋጀው ዲዛይን መሰረት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በድሬዳዋ አስተዳደር የብልጽግና ፓርቲ ቅ/ፅ/ቤት የሚዲያና ህዝብ ግንኙነት ዘርፍ ለ2ኛ ሀገራዊ እና አስተዳደራዊ
Nifas Silk Lafto Sub City Design and Construction Work Administrative and Finance Pool Office Invites Sealed Bids for the Procurement of Safety Materials (Lot One) Under the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP), Grant No. IDA-D7320.
World Bank (Mar 12, 2026) Invitation to Bid (ITB) City Government of Addis AbabaNifas Silk Lafto Sub City Sub City
The Benishangul Gumuz Regional State, Lowlands Livelihood Resilience Project (LLRP-II) Invites Sealed Bids for the Construction of a 37-meter Span Boka River Medium Bridge in Sedal Woreda, Kamash Zone.
World Bank (Feb 26, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICE (SPN) Request for Bid_Small Works Country: [Ethiopia] Project: [Benishangul gumuz regional state, Lowlands
Oromia Roads and Logistics Bureau Invites Eligible Bidders for the Procurement of Car Wear and Jewellery
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/publishedToday/purchasing/b33beec5-a121-430f-88de-7319cab1e304/open Invitation for
Ministry of Labor and Skills: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1cbbd75-c0a9-42b6-82e5-2f995582671e/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የስቴፕለር መምቻ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6ad1a7d6-7f4f-4213-8883-10cb57d6dc24/open Lot Information
Addis Ababa Road Authority፡ Procurement of Tablet T-1
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/6bf6d6fd-c81a-424a-a772-5caa9f07a78f/open Invitation for
የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ: ሎንግ ቤዝ ግዥ
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/30f46adf-9491-4a80-b8f4-409363a31a92/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Hotel Service
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d3ab0e2a-dd61-4c69-9897-43d66c0c3e84/open Lot Information