Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 በወላይታ ሶዶ ከተማ የሚገኘው የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች የተሽከርካሪ ዓመታዊ ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት የጨረታ ማስታወቂያ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም ከዚህ በታች የተገለፁትን
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ሽያጭማስታወቂያ ቁጥር 44/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፣ አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ኢንዶክሪኖሎጂና እና ሜታቦሊዝም ማህበር የማህበሩን አመታዊ የሂሳብ ሪፖርት (አዲት) ከ 2026 በጀት ዓመት ጀምሮ ለተከታታይ 3 ዓመት የሚቆይ ስራ እንዲሰራለት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) ዓመታዊ የሂሳብ ሪፖርት (ኦዲት) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የኢትዮጵያ ኢንዶክሪኖሎጂና እና ሜታቦሊዝም ማህበር የማህበሩን አመታዊ የሂሳብ ሪፖርት
The Ministry of Labor and Skill, with Financing from the African Development Bank Under the Agri-MSMEs Development for Jobs (AMD4J) Project, Invites Sealed Bids for the Supply of Office Furniture for 100 Job Centers.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) SPECIFIC PROCRUMENT NOTICE (SPN) Procurement Method: Open Competitive Bidding national (OCBN) procurement of furniture for
Walabu Construction Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of Construction Work for the Meki Area Air Strip Project.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WC-007/2026 1. Walabu Construction invites interested and potential
Ministry of Foreign Affairs: Procurement of Construction Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/278f1575-c8fb-4b0a-b724-6f17fa9151f1/open Lot Information
Ethiopian Civil Aviation Authority: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c704d676-42cb-4f14-b3f2-c34bc75be6a3/open Lot Information
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት የም ሰ/ሐ/ዞን የባቢሌ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ 2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ባለበጀት የመንግስት መስሪያ ቤቶች የሚሆን የተለያዩ የጽህፈት መሣሪያ፣ የደንብ ልብስ፣ የተላያዩ ቋሚ እቃ እና የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የሞተር ሳይክል እና መኪና መለዋወጫ ዕቃዎች አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት የም ሰ/ሐ/ዞን የባቢሌ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ 2019 የበጀት ዓመት በወረዳው
የጌራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት በወረዳው ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና በአንድ መስኮት አገልግሎት መስጫ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጌራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት በወረዳው ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች
ኦቢኤም ኮንስትራሽን ድርጅት ለሠራተኞች ሰርቪስ አገልግሎት የሚውሉ ብዛት 2 (ሁለት) አዲስ ሙሉ በሙሉ በኤሌክትሪክ የሚሠሩ (Fully Electric EV) ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች (EV) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EV-TENDER PSM001/2018 መሥሪያ ቤታችን ለሠራተኞች ሰርቪስ አገልግሎት
የአክሲዮን ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አወጣኸኝ ኪሮስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሰይፈ አምባዬ መካከል ስላለው የፍርድ