Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

የኢትዮጵያ ካቶሊክ ቤተክርስትያን ማህበራዊና ልማት ኮሚሽን የማህበረ መንፈስ ቅዱስ ማህበረሰብ አገልግሎት በኢትዮጵያ ማስተባበሪያ ጸ/ቤት (SCORE) የመስክ ቁሳቁስ (Field Material) እና የቢሮ ስቴሽነሪ(stationary Material) ለአርባ ምንጭ ማስተባበሪያ ጽ/ቤት፤ ለአርባ ምንጭ አካባቢ ጽ/ቤት፤ ለቦራና አካባቢ ጽ/ቤት እና ለሐመር አካባቢ ጽ/ቤት Field Material and Stationary Material በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Jul 30, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fad9df14-ade0-4ecf-aa37-fcdbfe3c5cc8/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement

Debremarkos University Procurement of Food and Beverages

Reporter (Jul 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፡- 24/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል. ተ.ቁ የተበዳሪው ስም

አሐዱ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያበሀራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ ሀራጅ ጨረታ ባለበት

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian National Association of the Blind (ENAB) is Seeking Competent, Certified, and Authorized Auditors or Audit Service Providers to Conduct an External Audit for the Fiscal Years from January 01, 2026, to December 31, 2028.

የማዕከላዊ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በስሩ ባሉ ዲስትሪክቶችና አከባቢያቸው የመንገድ ፕሮጀከቶች አገልግሎት የሚውል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች መከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ማ/ኢ/መ/ባ/ማሽ/001/19 መ/ቤታችን የማዕከላዊ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በስሩ ባሉ ዲስትሪክቶችና አከባቢያቸው የመንገድ ፕሮጀከቶች አገልግሎት

Wegagen Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Production and Installation of Branch Counters and Aluminum Partition Work for a Duration of One Year.

2merkato.com (Aug 18, 2026) Wegagen Bank S.CINVITATION TO BIDNATIONAL COMPETITIVE BIDDINGBID REFERENCE No. WB/SCM/024/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids

Kombolcha Textile Share Company Invites Eligible Bidders for the Purchase of Modified Starch.

Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) 2nd BID InvitationRef. No. WVD-32/2017-oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested bidders to

የዲላ ከተማ አስተዳደር ፋይ/ፕላ/ልማት መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት ለመምሪያዎች እና ለማዘጋጃ ቤት አገልግሎት የሚውል አላቂ ዕቃ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአላቂ ዕቃ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አላ/ዕ/ግዥ/001/2019 የዲላ ከተማ አስተዳደር ፋይ/ፕላ/ልማት

በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ወንዶ ገነት ወረዳ በ2019 በጀት ዓመት ለሴክተር መ/ቤቶች በመደበኛ በጀት የስቴሽነሪ፣ የፅዳት፣ የፈርኒቸር እና የኤለክትሮኒክስ ዕቃዎች ሕጋዊ ተጫራቾችን በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Ethio Telecom is Seeking Information from Qualified Suppliers Regarding an Optical Network Management System (ONMS) to Identify Technologies and Best Practices for Monitoring Optical Distribution Networks (ODN) and Metro Fiber Networks.

የወላይታ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት አንድ/1/ ሳይት ላይ B+G+7 ለመስራት ባቀደዉ መሰረት ለመገንባት ብቁ የሆኑትንና ፍላጎት ያላቸዉን ደረጃ አንድ ስራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ (NCB) ማስታወቂያ የወላይታ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት በ2019 ዓ.ም ለመስራት ካቀዳቸዉ ፕሮጀክቶች መካከል

በደቡብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልል የአሪ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተማሪ መጽሐፍት ከወላይታ ሦዶ ወደ ጂንካ ለማጓጓዝ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልል የአሪ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተማሪ መጽሐፍት ከወላይታ ሦዶ