Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ሳልሳይ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ሰይድ ካሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/171010 በሚያዝያ
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (Aug 02, 2026), Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0028/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም
ዳሸን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ
አማራ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ እና ለኢንዱስትሪ መጋዘን በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethio Telecom is Seeking Information from Qualified Suppliers Regarding an Optical Network Management System (ONMS) to Identify Technologies and Best Practices for Monitoring Optical Distribution Networks (ODN) and Metro Fiber Networks.
Ethiopian Herald (Aug 19, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 22, 2026REFERENCE NUMBER: 4286885 Ethio telecom is seeking information from
Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement of Car Decor
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ce41d11c-24ac-4b65-bef1-0eb26a23d46b/open Lot Information
Aksum University ፡ Procurement of Furniture
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1d5181f8-c143-4993-a994-fe6107a5474e/open Lot Information
Bonga University፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/85ac4efc-11e6-47ca-8370-7c56ad0b79c1/open Lot Information
Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/99fe3fe7-7ef9-489a-ae4e-775489a56ccb/open Lot Information
ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች እና የስልክ ቀፎዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከሲመንስ (SIMENS) ድርጅት በተለያየ ጊዜያት
Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of One Plug-in Hybrid Electric Double Cabin Pickup Vehicle.
Reporter (Aug 19, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/18/08/2026-0021 SUPPLY & DELIVERY OF VEHICLE FOR AMREF HEALTH AFRICA IN ETHIOPIA
ቢ ኤንድ ቢ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአዲስ አበባ ከተማ በሚገነባው 2B+G+13 ሕንፃ ፕሮጀክት በንዑስ ተቋራጭነት (Subcontract) ለሚከተሉት የሥራ መደቦች አመልካቾችን አወዳድሮ መቅጠር ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 19, 2026) የድርጅቱ ስም፦ ቢ ኤንድ ቢ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ቀን፦ ነሐሴ 13 ቀን 2018 ዓ.ም የሥራ ቦታ፦ አዲስ
Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply of 20,000 Reams of A4 Size Photocopy and Printing Paper.
Reporter (Aug 19, 2026) Invitation to Bid Bid No HB/014/26 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders