Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በጋዜጣው ቅጽ 31 ቁጥር 2738 በክፍል

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት

ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref No. NIB/79/2025/26(Re-Bid) Nib International Bank would like to invite sealed bids from eligible and experienced bidders

Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Supply of Heavy-duty Foldable Canopy Tent

Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply

Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት የዶዶላ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉትን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት የዶዶላ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለሴክተር መ/ቤቶች

አዲስ ባንክ አ.ማ. መኪና ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ አዲስ ባንክ አ.ማ. ለሰጠዉ ብድር በዋስትና የያዘዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 1147/2011

Arbaminch University፡ Procurement of Office Equipment

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/23f3e352-50ee-46bd-9f14-bb22ba15c2f1/open Lot Information

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል

One Acre Fund is inviting bids for high-quality Coffee Seed.

2merkato.com (Aug 19, 2026) Request for Quotation for Coffee Seed One Acre Fund is inviting bids for high-quality Coffee seed. We will use this seed to grow trees, then distribute those trees to farmers, who will use them to increase their wealth, stabilize their income, and improve their environment. We require Coffee seed. The total volume needed is

የሄልቬታስ-አፕ ውሜን ሀዋሳ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በሲዳማ ክልላዊ መንስት በአለታወንዶ ከተማ አስተዳደር የወጣት ሴቶችና ልጃረዶችን ኑሮ ለማሻሻል የሚያግዝ የሼድ ጥገና በተዘጋጀው ዲዛይን መሠረት ጥቃቅን እና አነስተኛ በብረታ ብረት፤ እንጨት ሥራ እና አሉሚኒየም ስራ ማሰራት ይፈልጋል

የመኖሪያ ቤቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሞገስ ገብሬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ኢብሳ ድዶ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Conduct a Consultancy Service for a Baseline Assessment of the Renewed Women’s Voice and Leadership-Ethiopia (Rwvl-E) Project.

በደ/ም/ኢት/ሕ/ክልል መንግሥት የኮንታ ዞን ፋ/መምሪያ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛት እና ግንባታ ለማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 19, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም /ኢት/ ሕ/ክልል መንግሥት የኮንታ ዞን ፋ/መምሪያ የተለያዩ ሴክተር መ/ቤት በሎት1፣ ጽ/መሣሪያ