Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 31, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙናየተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2019 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ

በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሐራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0033/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ  ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪው

ዳሽን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ  ይሸጣል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ

በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በድሬደዋ ከተማ ሥራ አስኪያጅ ጽ/ቤት ፑል እና በሥሩ ላሉት ተቋማት ለ2019 በጀት ዓመት ለሥራ የሚያገለግሉ የሁለተኛ ደረጃ የሚኒባስ መኪና ኪራይ ጨረታ ማወዳደር ይፈልጋል

Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የጨራታ ማስታወቂያ በድሬደዋ ከተማ ሥራ አስኪያጅ ጽ/ቤት ፑል እና በሥሩ ላሉት ተቋማት ለ2019 በጀት ዓመት

Elsabi Micro Finance Institution (EMFI) is Inviting Eligible Certified Audit Firms Registered Under AABE to Submit Technical and Financial Proposals to Audit its Financial Records for a Three-year Period from June 30, 2027, to June 30, 2029.

የመልካ ጀብዱ 1ኛ እና 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመምህራንና ለአስተዳደር ሰራተኞች ከድሬዳዋ መልካ ጀብዱ ትምህርት ቤት የትራንስፖርት ሰርቪስ ለመስጠት በጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል

World Vision Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of Solar Powered Water Supply Systems’ Items for the FY26 MIKUN SPWSS Project.

Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVIE/ SCM/00183/26Subject: INVITATION TO BID FOR FY26 MIKUN SPWSS- SOLAR POWERED

በድሬዳዋ አስተዳደር ገንዘብና ኢኮኖሚ ልማት ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት የተለያዩ የደረሰኝ ህትመቶችን ለተቋማቶች በወቅቱ ለማሰራጨት እንዲቻል በድሬ ጋዜጣ ማስታወቂያውን አውጥቶ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Oromia Bank S.C. Invites Interested and Eligible External Audit Firms Licensed by the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (AABE) to Submit Bids for the Audit of its Financial Statements.

Reporter (Aug 12, 2026) Invitations to Bid (National Competitive Bidding) Ref No.OT/05/2026-27 For Haring of External Audit Firm 1. Oromia Bank

ጸደይ ባንክ አ.ማ. ስፋቱ 200 ካ/ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤትና ቦታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጸደይ ባንክ አማ ለአቶ ታደሰ አላምረው የሰጠው ብድር ባለመመለሱ ባንኩ

የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬት ሸቀጦች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬትየሸቀጥ ግዥ ጨረታ (ቁጥር 002/2019) ድርጅታችን የኢትዮጵያ የደረጃዎች

Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) Invites Eligible Bidders for the Following Lots: Lot-1 (Office Furnishing Work), Lot-2 (Aluminum Sulphate Chemical Supply), Lot-3 (Employee Uniform), and Lot-4 (Pump Rewinding Service).