Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር ባለመከፈላቸው ተቋሙ ከዚህ በታች የተመለከተውን በዋስትና የተያዘ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ff0bd24e-c8fc-4ca2-bce4-460775a53e56/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods
Debremarkos University: Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Sep 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና /ጋራዥ/ አገልግሎት ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ የጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት P”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray machine UPS”በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ በታች
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የ”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray Machine UPS” በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Fuel and Lubricants
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/86772950-8d08-4241-83db-9417b6256639/open Lot Information
Ethiopian Police University: አስቃጥላና ኮቾሮ-2019-001
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ad240563-1f38-44de-bd47-f606d189e398/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Annual Parliament Magazine (new2019)
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8616ffb9-3e8f-419f-983e-2bb26d7ad964/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Magazine (Standing Committee 2019)
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cde408a0-292e-4e04-a3bb-3b545e2a0146/open Lot Information
Ethiopian Biodiversity Institute: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2c6a4192-053e-4cba-82e6-b4423f566a86/open Lot Information
Prime Minister Office: ሎት 31/19 ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል የኤሌክትሪክ ኬብል እና ኬብል ላግ ግዥ
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d25c3b46-f316-4f41-9ed5-4ad67569bbde/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bd5ddf40-36d7-4bfe-91e5-a7f14cde1629/open Lot Information
በጉራጌ ዞን የእኖር ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት አላቂና ቋሚ የቢሮ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 001/12/2019 በጉራጌ ዞን የእኖር ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት አላቂና ቋሚ የቢሮ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ወረገኑ ቅደመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የግልፅ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 1ኛ ዙር መለያ ቁጥር 001/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ወረገኑ