Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ

ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ የተጠቀሰውን ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር በድጋሚ የወጣ የደንብ ልብስ የሚሰፋ ብትን ጨርቆች፣ ካኪ ቴትረን 6000፣ ካኪ ጨርቅ፣ የተዘጋጀ የሴትና የወንድ ሸሚዞች፣

ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር በድጋሚ የወጣ የደንብ ልብስ የሚሰፋ ብትን ጨርቅ ካኪ ቴትረን 6000፣ ካኪ ጨርቅ፣ የተዘጋጁ የወንድና የሴት ሸሚዞች፣ የወንድና የሴት ጫማዎች፣ የዝናብ ልብስ፣ ዥንጥላ ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) Invitation to Re-Bid- National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference Number: ATA-NCB-S-2026-0008 1. The Ethiopian Agricultural Transformation

The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is Inviting Eligible Bidders for a One-year Framework Agreement for Light Duty and Heavy-Duty Car Rental Services.

2merkato.com (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የተረፈ ምርት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ከመስከረም 01 ቀን 2018ዓ.ም እስከ መስከረም 30 ቀን 2018 ዓ.ም ድረስ የሚያመርተውን ለሳሙና መስሪያ ግብዓት የሚሆነውን

የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ከመስከረም 01 ቀን 2018 ዓ.ም. እስከ መስከረም 30 ቀን 2018 ዓ.ም. ድረስ የሚያመርተውን ለሳሙና መስሪያ ግብዓት የሚሆነውን የተነጠረ ሞራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Abt Global LLC. is Requesting Proposals for Transportation Services.

Reporter (Mar 15, 2026) Request for Proposal (RFP) Provision of Transportation Services RFP No: RFP No-005-2026 Title: Provision of Transportation

ወጣት ሴቶች ክርስቲያናዊ ማህበር በኢትዮጲያ (ወ.ሴ.ክ.ማ) መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) ግልፅ ጨረታ ወጣት ሴቶች ክርስቲያናዊ ማህበር በኢትዮጲያ (ወ.ሴ.ክ.ማ) አለማቀፋዊ ይዘት ያለው በበጎ ፍቃደኝነት የሚንቀሳቀስ መንግስታዊ ያልሆነ

ቡና ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር የዋናው መስሪያ ቤት መግቢያ መንገድ እና የግቢ አጥር የውስጥ ግድግዳ ጥገና (እድሳት) የሚያስፈልገው በመሆኑ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቡና ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር የዋናው መ/ቤት መግቢያ መንገድ እና የግቢ አጥር የውስጥ ግድግዳ ጥገና

The Intergovernmental Authority on Development (IGAD) Seeks Consulting Services for the Design and Supervision of Water Supply System Rehabilitation and Establishment in Lagsure Kebele (Oromia Region) and El Kalu Kebele (Somali Region), Moyale Woreda, Ethiopia.

Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Kinds of Items

Fortune (Mar 15, 2026) DASHEN  BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders

Awash Bank Invites Sealed Bids for the Supply of Leather Shoes (male, Female, and Motor Biker Boots – Lot 1), UPS 20KVA (Lot 2), and UTP Cable Cat6 (Lot 3).

Fortune (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPET ITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE  NUMBER AB/29/2025/26. 1. Awash Bank

በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Mar 14, 2026) በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ፅ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት ሁለተኛ ዙር የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ

Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/07bf3ff4-0517-40c6-97c8-f2e6b27058e7/open Lot Information

Wolkite University፡ Procurement of Food Items

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19b2ee69-b327-4cca-9c08-7edb3891f4b0/open Lot Information