Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ስሰጠው ብድር ዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመስከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ

አቢሲንያ ባንክ መጋዘን እና የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

የሄልቬታስ-አፕ ውሜን ሀዋሳ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በዳዬ ከተማ አስተዳደር 02 ቀበሌ እና በዳዬ ከተማ አስተዳደር ስቴድየም ቀበሌ የወጣት ሴቶችና ልጃገረዶችን ኑሮ ለማሻሻል የሚያገለግል የሼድ ስራ በተዘጋጀው ዲዛይን መሠረት ጥቃቅን እና አነስተኛ በብረታ ብረት እና እንጨት ሥራ ዘርፍ ብቻ ህጋዊ ፍቃድ ያላቸው ማህበራት መካከል ጨረታውን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ሳልሳይ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ሰይድ ካሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/171010 በሚያዝያ

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Revenue and Customs Commission Bahir Dar Branch Bureau: Procurement of Exercise Books, 50 Sheets

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5afcee0d-46e0-41be-bd16-7976d1fe3885/open Lot Information

Hibret Bank is Inviting Interested Vendors to Bid for the Supply of PIN Mailers.

Addis Zemen (Aug 18, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/011/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to

Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply of 20,000 Reams of A4 Size Photocopy and Printing Paper.

Addis Zemen (Aug 18, 2026) Invitation to Bid Bid No HB/014/26 Hibret Bank would like to invite interested & eligible

Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of One Plug-in Hybrid Electric Double Cabin Pickup Vehicle.

2merkato.com (Aug 18, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/18/08/2026-0021 SUPPLY & DELIVERY OF VEHICLE FOR AMREF HEALTH AFRICA IN ETHIOPIA

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምስራቅ ሸዋ ዞን የመታሃራ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ የእቃ አይነቶች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምስሪቅ ሸዋ ዞን የመታሃራ ከተማ አስተዳደር ገንዘብና ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙ

የአ/ከ/ክፍለ ከተማ ወረዳ 11 አስተዳደር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/201 የአ/ከ/ክፍለ ከተማ ወረዳ 11 አስተዳደር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ 

የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ኢንቨስትመንት ኮሚሽን ለኢንቨስትመንት ልማት ጥናትና ፕሮሞሽን አገልግሎት የሚውሉ 6 ፕሮጀክቶች ፕሮፋይሎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስጠናት/ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያብሔራዊ ግልጽ ጨረታ 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ኢንቨስትመንት ኮሚሽን ለኢንቨስትመንት ልማት ጥናትና ፕሮሞሽን

አማራ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኖሪያ ቤቶች የሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አባ/ንፋማመ/02/18 አማራ ባንክ አ.ማ የሰጠው