Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያበሀራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ ሀራጅ ጨረታ ባለበት

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አየሉ ደምሴ እና የፍ/ባለዕዳ ሀይሉ ጎንፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/12173 በ12/03/2108ዓ/ም በሰጠው ውሳኔ እና

የቦታው ስፋት 219 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት ወ/ሮ የሮምነሽ ተገኝ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ አሸናፊ ጉጃ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.85630 በ11/08/2014ዓ.ም እና

ድጋሚ የወጣ የቤቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 03/2018/19 ዓ.ም.  በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate) plastic

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union Invites Sealed Bids from International Manufacturers and Suppliers for the Supply of P.P Raffia Grade Polypropylene.

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for 3rd Round Bid No.34/2026 Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union invites sealed bid from international

የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ

Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota A/M/Bal’ootiif Meeshaa Dhaabbataa, Meeshaa Qulqullinaa, Meeshaa Dhumataa, Gommaa Konkolaataa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Kolleejjiifi Eleektirooniksii Dorgomtoota Ga’umsa Qaban Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaada

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).

ምዕራብ ሸማቾች ኃ/የተ/የህ/ሥራ ኅብረት (ዩኒየን) የ2018 ዓ.ም አመታዊ ሙሉ የፋይናንስ እና የስራ አመራር ቦርድ ኦዲት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ምዕራብ ሸማቾች ኃ/የተ/የህ/ሥራ ኅብረት (ዩኒየን) የ2018 ዓ.ም አመታዊ ሙሉ የፋይናንስ እና የስራ

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳደር ሰሜን ሸዋ ዞን የያያ ጉለሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙት የመንግስት መ/ቤቶች ጥራቱን የጠበቀ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ሕጋዊ ድርጅቶችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የ1 ዓመት የማህበሩን ሂሳብ በውጪ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026)  የኦዲት ስራ የጨረታ ማስታወቂያ የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2018 ዓ.ም በጀት አመት የ1አመት የማህበሩን

የቂ/ክ/ከ/ወረዳ 03 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት ለቢሮ መገልገያ የሚሆኑ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የ2019 ዓ.ም የመጀመሪያ ዙር ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የቂ/ክ/ከ/ወረዳ 03 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት