Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በጋዜጣው ቅጽ 31 ቁጥር 2738 በክፍል

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት

ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref No. NIB/79/2025/26(Re-Bid) Nib International Bank would like to invite sealed bids from eligible and experienced bidders

Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Supply of Heavy-duty Foldable Canopy Tent

Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply

Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Hawassa University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2531e7d1-89fe-448a-8be7-98ca7316d707/open Lot Information

Ministry of Culture & Sport፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ba47a454-8189-404c-b2e6-1b3007915caa/open Lot Information

Mekelle University፡ Procurement of Sanitary Items

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/462c0a20-dfd8-4b79-99c8-fb8f092804de/open Lot Information

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መሰተዳደር በአርሲ ዞን የአሰኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት አመት በወረዳው ስር ለሚገኙት መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውል ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ፈርኒቸሮች፣ አላቂ የጽፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብሶች እና የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

አልቪማ የምግብ አምራች ኃ.የተ.የግ.ማህበር ያገለገለ ጣልያን አይቪኮ ተሽከርካሪ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የተሽከርካሪ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር አ/ የም/አም/ኃ/የተ/የግ/ማህበር ሽያጩ /0005/2026 አልቪማ የምግብ አምራች ኃ/የተ/የግ/ማህበር የ2020 ሞዴል ያገለገለ

የውጫሌ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት በወረዳው ለሚገኙ መ/ቤቶች በገጠር የሚገኙ መ/ቤቶች እና ወረዳ ላይ ለሚገኙ ፈንዶቸ የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የውጫሌ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት በወረዳው ለሚገኙ መ/ቤቶች በገጠር የሚገኙ መ/ቤቶች

በሻሻመኔ ከተማ አስተዳድር መልካ ኦዳ አጠቃላይ ሆስፒታል 2019 በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን እና የኦክስጅን ሲሊንደር ማስሞላትን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሻሻመኔ ከተማ አስተዳድር መሪ ኦዳ አጠቃላይ ሆስፒታል 2019 በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን እና የኦክስጅን ሲሊንደር

የጄነራል ጃጋማ ኬሎ መታሰቢያ ጤና ጣቢያ የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) ማስተካከያ ቅዳሜ ነሐሴ 9 ቀን 2018 በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 26 ላይ በልደታ ክ/ከተማ

Mekelle University: Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/78b6e39f-9b74-4884-a1dd-13d87717f2d0/open Lot Information