Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የንብ እና ዶሮ እርባታ ቁሳቁሶች ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 15/2019 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ በምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ፕሮግራም በጀት ድጋፍ የተለያዩ አይነት የንብ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የንብ እርባታ እና የዶሮ እርባታ ቁሳቁሶችን በግልጽ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) Banking system Attestion Service and Pos Terminals Lot No Description of the item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 Independent Core Banking System
Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Procurement of Independent Core Banking System Attestation Service (Lot 1) and POS Terminals (Lot 2).
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 06/12/2018 እና 09/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 10/2019፡ 11/2019: 12/2019፡ 13/2019፡ 14/2019፡ 15/2019፡ 16/2019 እና 17/2019 የጨረታ
ከአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ግዜያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Parliament Book Printing B5
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3f8d9a99-729e-4e2a-8011-671c70ab2580/open Lot Information
The Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply of ICT Equipment Under the One WaSH National Program CWA II.
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) Request for Bid (RFB) Employer: Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Project: One
በሸገር ከተማ በገላን ክፍለ ከተማ የገላን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለገላን ወረዳ ለ2019 በጀት ዓመት ለቢሮ ትራንስፖርት አገልግልግሎት የሚውል ኮድ 3 የሆነ እና ደብል ካፕ ወይም አነስተኛ መኪኖችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ገ/ወ/ገ/ጽ/ቤት 001/2019 በሸገር ከተማ በገላን ክፍለ ከተማ የገላን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
The South Ethiopia Regional State Wolayta Zone High Court Invites Bids for the Construction of a B+G+7 Office Building Through International Competitive Bidding (ICB).
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) Invitation for Bids (ICB) The South Ethiopia regional state Wolayta Zone High Court has planned
The Ministry of Transport and Logistics (MOTL) is Seeking Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms to Develop a Comprehensive and Proactive Road Safety Management Plan for the Addis-Djibouti Corridor.
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTANCY SERVICES – FIRMS SELECTION) Country: Federal Democratic Republic of
የዋጫሌ ካርል ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በተቋሙ ለሚገኙ ለተለያዩ ዲፓርትመንት የኮንስትራክሽን እቃዎች፣ ኮምፒውተርና ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የኤሌክትርክ እቃዎች፣ የብረታ ብረት እቃዎች፣ የግብርና እቃዎች፣ የአኒማል ፕሮዳክሽን ዕቃዎች (Animal Production Materials)፣ የአኒማል ሄልዝ(Animal Health) ዕቃዎችና የፈርኒቸር እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የዋጫሌ ካርል ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በተቋሙ ለሚገኙ ለተለያዩ
በኦሮሚያ ክልል በምሥራቅ ወለጋ ዞን የኑኑ ቁምባ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በወረዳዉ ሥር ላሉት የመንግሥት መ/ቤቶች ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚዉል እቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል በምሥራቅ ወለጋ ዞን የኑኑ ቁምባ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በወረዳዉ ሥር ላሉት
ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች እና የስልክ ቀፎዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 001/2018 ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከሲመንስ (SIMENS) ድርጅት በተለያየ ጊዜያት
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 08 ፋይናንስ ፅ/ቤት የህትመት አገልግሎት፣ የመስተንግዶ አገልግሎት፣ የመኪና ኪራይ አገልግሎት፣ የዲኮርና የሞንታርቦ ኪራይ አገልግሎቶችን አወዳድሮ በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 08 ፋይናንስ ፅ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ