Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 07, 2026) በድጋሜ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 05/2018 በአ. ብ.ክ.መ. በደቡብ ወሎ ዞን በአልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግ/ን/አስ/ቡድን በ2018 በጀት ዓመት ከህብረተሰቡ ለተረጂነት የተሰበሰበ የስንዴ እህል
በደቡብ ወሎ ዞን አልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የስንዴ እህል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኩንታል መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5d1c9ff6-8a55-4e9d-905a-25054b78e7ea/open Invitation to Bid “Procurement of Rent Service” Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0677-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices
CC – Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of Rent Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Aayiraa Bara Baajetaa 2019tiif Kan Oolu Meeshaalee Armaan Gadii Caal-baasii Ifaan Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ualaagaa Armaan Gadii Guuttan Sanada Caal-baasichaaf Qophaa’e Waajjira Maallaqaa Aanaa Aayiraatii Bitachuudhaan Guyyaa Jedhame Keessatti Dhiyaattanii Dorgomuu Dandeessu.
Addis Zemen (Jul 30, 2026) Beeksisa Caal-baasii Ifaa Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Aayiraa bara baajetaa 2019tiif kan oolu
የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን እቃዎች በግልጽ
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልገሎት ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-002/2019 ተቋማችን ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-03/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ / ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ የፕላስቲክ ምርቶች መካከል Common Plastic Sheet መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የምርት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡-APE/01/2019/Local አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ ከሚያመርታቸው የፕላስቲክ ምርቶች መካከል
በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት እና የኢንስታሌሽን ስራና የስልጠና ማዕከል አገልግሎት (MESOB) በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት
የመኪና እና የእርሻ ትራክተር ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለሙበት ዩሱፍ አብዶ የፍርድ ባለዕዳ አቶ ካልሐሪ ፋርም ኢንዱስትሪ PLC መካከል ያለውን
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Educational Materials
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ee2ed84-7ce4-4024-8846-a2c14c9800af/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c2a76231-387b-4ae6-a8bb-faefe84830aa/open Lot Information