Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሰረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና ከዚህ በታች

ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/01/19 በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ

በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ ተወዳዳሪዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው  

ፀደይ ባንክ ባሕር ዳር ዲስትሪክት የቦታው ስፋት 150 ካ.ሜ. የሆነ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ   ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው

የቦታው ስፋት 200 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of ICT Equipment

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d2f4186f-2f7b-43d2-a8ef-e246b908cfa8/open Lot Information

Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Laptop Computer (Microsoft Surface Pro 13″ (12th Edition)

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2295a040-d653-4c09-9bd5-b455ff0acb31/open Lot Information

Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Stationery Material (Whiteboard)

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/11e32ecd-b4ae-49e8-91cf-c09360499d98/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b583c21-a285-459c-a5f4-686e3cb0e219/open Lot Information

Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f97eb41d-5535-4c39-8661-2d0d40c201ca/open Lot Information

SOS Children’s Villages in Ethiopia is Inviting Bids from Grade 6 and Above Building Contractors for the Maintenance and Renovation of Public Schools in Lalibela.

2merkato.com (Jul 28, 2026) INVITATION TO TENDER FOR PUBLIC SCHOOL MAINTENANCE AND RENOVATION WORKS, IN LALIBELA, ETHIOPIA LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S

የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል Uitrasound-General Purpose, Color Dopplermobile, 4D Machine በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል በ2018 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል 1, Ultrasound-General

የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- 1. የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ለአንደኛ ጊዜ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6d6b863e-24fc-42da-8859-1a11f992f757/open Lot Information