Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3f85b82-d250-468d-925c-3b22dc899ac2/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1212-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል

ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የቤተ ሙከራ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3976ed01-8dcc-4763-bbe2-05ef214f56a9/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1211-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል

ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992  በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች  በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:

The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Hibret Bank is Inviting Interested Vendors to Bid for the Supply of PIN Mailers.

Addis Zemen (Aug 18, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/011/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to

Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply of 20,000 Reams of A4 Size Photocopy and Printing Paper.

Addis Zemen (Aug 18, 2026) Invitation to Bid Bid No HB/014/26 Hibret Bank would like to invite interested & eligible

Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of One Plug-in Hybrid Electric Double Cabin Pickup Vehicle.

2merkato.com (Aug 18, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/18/08/2026-0021 SUPPLY & DELIVERY OF VEHICLE FOR AMREF HEALTH AFRICA IN ETHIOPIA

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምስራቅ ሸዋ ዞን የመታሃራ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ የእቃ አይነቶች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምስሪቅ ሸዋ ዞን የመታሃራ ከተማ አስተዳደር ገንዘብና ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙ

የአ/ከ/ክፍለ ከተማ ወረዳ 11 አስተዳደር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/201 የአ/ከ/ክፍለ ከተማ ወረዳ 11 አስተዳደር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ 

የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ኢንቨስትመንት ኮሚሽን ለኢንቨስትመንት ልማት ጥናትና ፕሮሞሽን አገልግሎት የሚውሉ 6 ፕሮጀክቶች ፕሮፋይሎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስጠናት/ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያብሔራዊ ግልጽ ጨረታ 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ኢንቨስትመንት ኮሚሽን ለኢንቨስትመንት ልማት ጥናትና ፕሮሞሽን

አማራ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኖሪያ ቤቶች የሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አባ/ንፋማመ/02/18 አማራ ባንክ አ.ማ የሰጠው

Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of ICT Equipment

Government (Aug 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8478dd65-b919-4929-be84-0a93b4dde672/open  Invitation to