Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሰረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና ከዚህ በታች
ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/01/19 በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ
በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ ተወዳዳሪዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም የንብረቱ አስያዥ ስም አበዳሪው ቅርጫፍ ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው
ፀደይ ባንክ ባሕር ዳር ዲስትሪክት የቦታው ስፋት 150 ካ.ሜ. የሆነ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም የንብረቱ አስያዥ ስም አበዳሪው ቅርጫፍ ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው
የቦታው ስፋት 200 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wegagen Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Production and Installation of Branch Counters and Aluminum Partition Work for a Duration of One Year.
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING BID REFERENCE No. WB/SCM/024/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids
UNDP Ethiopia is Seeking Qualified National Individual Consultants for Three Distinct Roles.
Fortune (Aug 16, 2026), Capital (Aug 16, 2026) Procurement Notice for Recruitment of Individual consultants. UNDP Ethiopia is recruiting Individual
Federal High Court: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f20b90f-9209-4f9b-acf4-1bc1b9b563d3/open Lot Information
በሲዳማ ብ/ክ/ መንግስት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብ/ከ/ መንግስት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን
ኦሮ-ፍሬሽ ኢንተርፕራይዝ የውጭ ኦዲት አገልግሎት እና የ5 ዓመት ስትራቴጂክ ዕቅድ ዝግጅት አማካሪዎች ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የክፍት ጨረታ ማስታወቂያ ኦሮ–ፍሬሽ ኢንተርፕራይዝ በሚከተሉት የአማካሪነት አገልግሎቶች ላይ ብቁና በሕግ የተመዘገቡ አማካሪ ድርጅቶችን በአገር
Addis Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Supply of Stationery Materials (Lot I) and Printing Materials (Lot II).
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BIDBid No. AdB/OT/042/2026Dated August 16, 2026 Addis Bank S.C. invites all interested and eligible
Norwegian Church Aid-Ethiopia is Inviting Bids for the Supply, Transportation, and Installation of a 200 M3 Circular Pioneer Water Tank (Zincblende Steel) and the Drilling of One Borehole for the Laukdong Refugee Community in the Gambela Region.
Reporter (Aug 16, 2026) ANNEX GEN 11: Tender NoticeReference: PC-4052 -PR4721 Item number and title: LOT 1- Circular Pioneer Water
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የጣውላ ምርት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጣውላ ምርት ሽያጭ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር OFWE/XA01/2019 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና
Ministry of Revenue፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bc3449b4-10a3-416a-9fc1-e9cbf8f2770c/open Lot Information