Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:
The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የስልክ
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ AMFI/01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሰበታ አዋስ ወረዳ ፍ/ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ፣ የጽሕፈት መሣሪያ፣ የጽዳት አቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ አላቂ ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰበታ አዋስ ወረዳ ፍ/ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ ፣ የጽሕፈት መሣሪያ፣ የጽዳት አቃዎች፣ የደንብ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ት/ቢሮ በኮ/ቀ/ክ/ከተማ በወረዳ 10 መሠረተ ዕድገት ቅ/አ/አ/መ/ደረጃ ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለመሥሪያ ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዢው መለያ ቁጥር NCB/00IU/2019/26 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ት/ቢሮ በኮ/ቀ/ክ/ከተማ በወረዳ 10
ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር የተለያዩ የሲቲፒ ፕሌቶች፣ የልብስ ሳሙና፣ የእጅ/የገላ ሳሙና፣ ኦሞ፣ የመጸዳጃ ሶፍት እና ፈሳሽ ሳሙና ላርጎ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሀገር ውስጥ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር ኃየተ.የግ.ማህበር የተለያዩ የሲቲፒ ፕሌቶች፣ የልብስ ሳሙና፣ የእጅ/የገላ
በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የማና ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የማና ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ የመንግስት መስሪያ ቤቶች
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ሀገራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የተለያዩ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ዕቃዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ሀገራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የተለያዩ ለቢሮ
Federal First Instance Court፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/97e4a410-0da0-41ac-be72-56edd7ee6a31/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/029f759c-a495-4ab5-9e8c-545bf2568f56/open Lot Information
Government Communication Service፡ Procurement of 5-Star Hotel Services in Addis Ababa
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/db3fe84e-8a58-4359-81f1-a96b25e02310/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a363ab5d-64f9-4265-a876-edf6f3f7a11b/open Lot Information