Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የንብ እና ዶሮ እርባታ ቁሳቁሶች ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 15/2019 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ በምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ፕሮግራም በጀት ድጋፍ የተለያዩ አይነት የንብ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የንብ እርባታ እና የዶሮ እርባታ ቁሳቁሶችን በግልጽ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) Banking system Attestion Service and Pos Terminals Lot No Description of the item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 Independent Core Banking System
Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Procurement of Independent Core Banking System Attestation Service (Lot 1) and POS Terminals (Lot 2).
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 06/12/2018 እና 09/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 10/2019፡ 11/2019: 12/2019፡ 13/2019፡ 14/2019፡ 15/2019፡ 16/2019 እና 17/2019 የጨረታ
ከአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ግዜያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Toner 174004
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/45beacbc-002a-421e-ba4c-416c893e013c/open Lot Information
የኢትዮጵያ አርካይቭ እና ቤተ መፅሐፍት አገልግሎት ሕትመት የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/24ad6166-2141-4cd2-b9e7-d01e83d0264e/open Lot Information
The Federal Justice and Law Institute: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fe79face-7ff3-46a2-aba7-6e9c086c4101/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of Vehicle Service for Addis Ababa to Chemise
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/375b49c1-8b64-46f4-a5b5-cf2c74b5436f/open Lot Information
በየካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) በግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በየካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of IT Equipment Across Three Lots: Lot-1 (Laptops, UPS, Scanner, Printer, and Heavy Duty Photocopier), Lot-2 (Servers), and Lot-3 (Professional Hybrid Camera System & LED Spotlight).
Addis Zemen (Aug 17, 2026) Invitation to BidProcurement reference number: Bid No.05/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) has
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ ሥራዎች ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡06/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ የቀራንዮ ጤና ጣቢያ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ ዕቃዎች፣ የፅሕፈት ዕቃዎች፣ የቋሚ አላቂ ዕቃዎች፣ የህትመት ሥራዎች፣ የምግብ ግብዓቶች እና አገልግሎት ሥራዎች ዕቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኮ/ቀ/ክ/ከ/ቀ/ጤ/ጣ/ በ2019 በጀት ዓመት የመጀመሪያ ዙር ግልጽ ጨረታ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች አወዳድሮ
The Ethiopian National Association of the Blind (ENAB) is Seeking Competent, Certified, and Authorized Auditors or Audit Service Providers to Conduct an External Audit for the Fiscal Years from January 01, 2026, to December 31, 2028.
Addis Zemen (Aug 17, 2026) RE-ADVERTISEMENT BID NOTICE Invitation to Bid for External Audit Service The Ethiopian National Association of