Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992  በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች  በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:

The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.

Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የስልክ

የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ AMFI/01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የአብክመ ገንዘብ ቢሮ ተሽከርካሪዎች ላይ የሚገጠም GPS በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር ግጨ 03/2018 የአብክመ ገንዘብ ቢሮ ተሸከርካሪዎች ላይ የሚገጠም GPS በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ

Wollega University Invites Eligible Bidders for the Procurement of Machinery

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5b8c82b9-5bf7-4b55-a17b-67107a671fcb/open  Invitation to

Amref Health Africa Ethiopia Office Invites Bids for the Provision of Market-oriented Digital Skills Training, Internship Placement, and Employment Linkage for Youth in Addis Ababa.

2merkato.com (Mar 11, 2026) INVITATION TO BIDTENDER NO. AMREF_ET/11/03/2026-008 PROVISION OF MARKET-ORIENTED DIGITAL SKILLS TRAINING, INTERNSHIP PLACEMENT, AND EMPLOYMENT LINKAGE

Livestock Development Institute Procurement of Uniforms

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bffba9f5-3fd6-4328-9fad-b3aae0f75a23/open   Invitation to

የወረታ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ጽ/ቤት የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Bekur (Mar 09, 2026) የሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ  የወረታ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ጽ/ቤት የከተማ ቦታ ስለመያዝ በደነገገው አዋጅ 72/2004

Mekelle University: Procurement of Tyre

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9f3775e5-fd92-483d-8588-4f0af54a7c0b/open Invitation to

የአማራ ህብረተሰብ ጤና ኢንስቲትዩት ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ልዩ ልዩ አቅርቦቶችን የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን፣ የህክምና መሳሪያዎችን፣ የህክምና ግብአት አቅርቦቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ   የአማራ ህብረተሰብ ጤና ኢንስቲትዩት ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ልዩ ልዩ አቅርቦቶችን ሎት 1.የኤሌክትሮኒክስ

የምዕራብ ጎጃም ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ፀደይ ሆቴል የሚጣል ዕቁብ ማህበር እና በፍ/ባለ እዳ አቶ አስረስ ታምር መካከል

በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ  ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት አመት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉሉ የጽህፈት መሳሪያ፣ የቧንቧ ውኃ እቃ፣ የኤሌክትሪክ እቃ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃ፣ ፈርኒቸር፣ የጀኔሬተር እና የኤሌክትሮኒክስ ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማስጠገን ይፈልጋል