Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያለውን POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ ጨርቆችን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0664-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር– 04/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d740391a-74ba-4ac9-a5e7-c70ee8fc97cf/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1215-2018-PUR Object of Procurement: የማባዣ ማሽን ቀለምና
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ የማባዣ ማሽን ቀለምና ማስተር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት ለፈርኒቸር ምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል Round Pipe 22/2X6000 CHS ግዥ ለመፈጸም ብቃት ያላቸው አምራች እና አከፋፋይ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በኢትዮጵያ ኢንቨስትመንት ሆልዲንግስ የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት Round pipe 22X2×6000 CHS ግዥ ግልጽ
መቅደላአምባ ዩኒቨርሲቲ የእንስሳት የህክምና መድሃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4a8ff51b-129d-4c11-bf5c-08c2c687c50d/open Lot Information
ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የመኝታ አገልግሎት ምሳ እና እራትን ጨምሮ ለ3 ሰው ለ3 ቀን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/972bf4b5-0f97-4e03-97ca-14446e03e6df/open Lot Information
Educational Assessment and Examinations Service፡ Procurement of Stationery Materials አስቸኳይ የቶነር ፕሮፎርማ ግዥ
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/51907653-b3a1-428d-9a43-5dee226cabe8/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Stationery Materials
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/40285c66-80a5-473d-aceb-0d85ecd6b2a2/open Lot Information
Injibara University፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/761c94bc-473f-4b70-9992-accf2cc2e48e/open Lot Information
የኢትዮጵያ የመድኃኒት አቅርቦት አገልግሎት የትርጉም አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e09d7ef-cdfe-41e3-bdf9-be4e5fddd1f3/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Toyota Revo Spares
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb7230a9-20d0-450e-93bf-d50bf230c5d7/open Lot Information
Ministry of Revenue Jimma District Office: Procurement of Kolo
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb078c47-bc47-4b6a-a768-91f300dc9050/open Lot Information