Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያለውን POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ ጨርቆችን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0664-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር– 04/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d740391a-74ba-4ac9-a5e7-c70ee8fc97cf/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1215-2018-PUR Object of Procurement: የማባዣ ማሽን ቀለምና
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ የማባዣ ማሽን ቀለምና ማስተር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሱር ኮንስትራክሽን ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር የጨረታ መዝጊያ እና መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ጨረታ ለማራዘም የወጣ ማስታወቂያ ሱር ኮንስትራክሽን ኃ.የተ.የግ.ማህበር የካቲት 20 ቀን 2018 ዓ.ም በአዲስ ዘመን ጋዜጣ
የደ/ብርሃን ከተማ አስተዳደር መሬት መምሪያ ለመኖሪያ ለንግድ አገልግሎት የሚውሉ ቦታዎችን በግልፅ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ዙር ……24ኛ የጨረታው አይነት… መደበኛ የደ/ብርሃን ከተማ አስተዳደር መሬት መምሪያ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች ገነሜ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 002/2018 ዓ.ም በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች
Addis Ababa Traffic Management Authority (AATMA) Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of “Asset Management”
Addis Zemen (Mar 13, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) For the procurement of “Works for Asset Management” Procurement
ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት የሳይንስና ኢንፎርሜሽን ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2018 ዓ.ም በተፈቀደለት በጀት Electromechanical Toolkit, DC Voltemeter and Soldring Iron ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት የሳይንስና ኢንፎርሜሽን ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2018 ዓ.ም
በአብክመ በደቡብ ወሎ መስተዳድር ዞን የአም/ወ/ገንዘብ/ጽ/ቤት ለአምባሰል ወረዳ የሰቆጣ ቃል ኪዳን ተጠቃሚ መ/ቤቶች የተለያዩ አቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት/ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በደቡብ ወሎ መስተዳድር ዞን የአም/ወ/ገንዘብ/ጽ/ቤት ለአምባሰል ወረዳ የሰቆጣ ቃል ኪዳን ተጠቃሚ
በኢትዮጵያ የግብርና ምርምር ኢንስቲትዩት በሆለታ ግብርና ምርምር ማዕከል እንደዚሁም በጊንጪ ንዑስ የምርምር ማዕከል የሚገኙ ቋሚ ባህር ዛፍ ባሉበት ሁኔታ በየማዕከሉ በተናጥል /በሁለቱም ሳይት ያለውን በአንድ ላይ አወዳድሮ በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ቋሚ የባህር ዛፍ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኢ.ግ.ም.01/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ የግብርና ምርምር ኢንስቲትዩት በሆለታ ግብርና
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ህ/ተ/በጎ ፍ/ማ/ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች 02, 07 እና 08 ለሚያሰራቸው የግንባታ ስራዎች በጨረታ መሳተፍ የሚፈልጉ ተቋራጮችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡_ 09/2018 በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ህ/ተ/በጎ ፍ/ማ/ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎችና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 13-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ