Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref No. NIB/79/2025/26(Re-Bid) Nib International Bank would like to invite sealed bids from eligible and experienced bidders

Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Supply of Heavy-duty Foldable Canopy Tent

Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply

Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ ለቅይጥ አገልግሎት እና ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990(እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ ወረዳ 2 ስር የሚገኘው ህዳሴ የመ/ደ/ት/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001 በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ ወረዳ 2 ስር የሚገኘው ህዳሴ የመ/ደ/ት/ቤት

Waajjirri Maallaqaa Godina Booranaa Bittaa Bara Baajataa 2019 Waajjiraalee Mootummaa Sadarkaa Godinaa Jiraniif Tajaajila Hojii Mootummaatiif Barbaachisuuf Kan Akka Bittaa Uffata Seeraa, Meeshaalee Barruu, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhuma Dhabbii, Meeshaalee Dhaabbii(elektirooniksii Fi Farniicherii), Gommaa Konkolaataa Fi Doqdoqqee, Mootorsaykiloota (doqdoqqee), Nyaata Barattootaa Manneen Barnootaa Fi Tajaajila Suphaa Konkolaataa(garaajota) Dorgomtoota Ulaagaa Dorgommii Guutan Caalbaasii Ifaa Biyya Keessaatiin Waldorgomsiisuun Bituu Barbaada

Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory Invites Sealed Bids from Eligible International Bidders for the Supply and Delivery of Agriculture Chemicals Under LOT-I: Ametrazine and Glyphosate (Roundup) Herbicide.

Ethiopian Herald (Aug 14, 2026) INVITATION TO BIDOPEN INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDINGTender No. FP/OT/002/OKSF1&3/2026/27 1. Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory

Hawassa University: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80483eaa-c934-493b-8f1f-3d8bd93a719d/open Lot Information

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Water Supply and Sanitation Works

Government (Aug 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/29c34147-9e60-463d-bb0e-cb6c7391cde9/open Lot Information

የቦታው ስፋት 815ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 14, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ሲ/ር ሙኒራ በክሪ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሚስስ ቬሬና በክሪ መካከል ስላለው

የቤኒሻንጉል ጉሙዝ ሚዲያ የካሜራ ድሮን እና የሬድዮ መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 14, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ 1. የግዥው አይነት — ሎት 1 የካሜራ ድሮን እና ሎት 2 የሬድዎ

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ አስተዳደር ዞን የላስታ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለላስታ ወረዳ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል

የቦታው ስፋት 816 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 14, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት እነ መኑር በደዊ (3 ሰዎች) እና በፍ/ባለዕዳ እነ አብዱረዛቅ ሱልጣን (2