Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0664-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር– 04/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d740391a-74ba-4ac9-a5e7-c70ee8fc97cf/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1215-2018-PUR Object of Procurement: የማባዣ ማሽን ቀለምና
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ የማባዣ ማሽን ቀለምና ማስተር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) በድጋሜ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 05/2018 በአ. ብ.ክ.መ. በደቡብ ወሎ ዞን በአልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግ/ን/አስ/ቡድን በ2018 በጀት ዓመት ከህብረተሰቡ ለተረጂነት የተሰበሰበ የስንዴ እህል
በደቡብ ወሎ ዞን አልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የስንዴ እህል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኩንታል መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Cultural Curtain (የቢሮ ባህላዊ መጋረጃ ግዥ)
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/35459d3b-997e-4b6c-bb9a-11168f4e9974/open Lot Information
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር ቢሮ የጥበቃ አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አ/አ/አ/ሰ/ፀ/አቢ/ 2018-2021 ብግ/ጨ/አግ 004/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር
The GPNRS Finance Bureau Invites Contractors of Grade BC-3 and Above to Submit Sealed Bids for the Renovation of its Building in Gambella Region.
Addis Zemen (Mar 12, 2026) RENOVATION WORK BID INVITATION LETTER GPNRS FINANCE BUREAU BIULDING RENOVATION WORK Invitation to Bid –
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
Mining Industry Development Institute: Procurement of Uniform
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82c45fd4-15e9-4ae3-a0f4-7fc46bbe69c9/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Rent Service
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f99ee84f-5b3f-4cee-b6eb-58a59a57d552/open Invitation to
Ethiopian Construction Authority: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e00a327a-97a9-4729-9517-b5a27e6a767d/open Invitation to