Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 09, 2026), Fortune (Aug 09, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid (Re-bid) 1.Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the purchase

The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders for the Purchase of Two Vault Cabinets Under a National Competitive Bid and One-time Contract.

Addis Zemen (Aug 09, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የቀረበውን ዝርዝር በግልጽ ጨረታ ዘዴ  አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ከዚህ በታች በቀረበው

የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አቶ ሚካኤል ዘውዴ እና በፍ/ባለዕዳ ኤስሮም አንዳርጌ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.209487 በቀን 18/11/2016ዓ.ም እና የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት

ስፋቱ 73 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማኅበራችን ኤጀርሣ 1ኛ ደረጃ መ/አ/የሕ/ማ/ባ/ማኅበር አንድ ልዩ ተንቀሳቃሽ የመኪና ማንሻ ኢን ትሬ ክሬን የመስክ ተሽከርከሪ መኪና በአለበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ አወዳድሮ

ኤጀርሣ 1ኛ ደረጃ መ/አ/የሕ/ማ/ባ/ማኅበር አንድ ልዩ ተንቀሳቃሽ የመኪና ማንሻ ኢን ትሬ ክሬን የመስክ ተሽከርከሪ መኪና በዝግ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for Lot I: Supply of Containers and VMs Kubernetes Based Compute Management and Orchestration System and Lot II: Supply of Microsoft Office 365.

Darimu Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Rehabilitation and Expansion of a Small-scale Irrigation Project in Wachale Kebele, Darimu Woreda, Ilu Aba Bor Zone, Oromia Region.

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) RE-INVITATION FOR BID (RIFB) Procurement Reference Number: ET-OROMIA DARIMU.- FSRP-517265-CW-RFB/25  Project Category: Construction of Small-Seale Irrigation

መሰቦ ሲሚንቶ ፋብሪካ ለምርት አገልግሎት የሚጠቀመው 22,000 ሜትሪክ ቶን Raw Pet Coke Imported አቅራቢዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) ለምርት አገልግሎት የሚውል Raw Pet coke impoted አወዳድሮ ለመግዛት ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ

በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች ለሚያሰራቸዉ የግንባታ ሥራዎች በጨረታ መሳተፍ የሚፈልጉ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ተቋራጮች ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር .የካ/ዲ/ግ/ስ/ጽ/ቤት002/2018ዓ.ም በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት በተለያዩ

The Ethiopian Insurance Corporation (EIC) Invites Wax-sealed Bids for the Construction of a Retaining Wall and Fence at its Gimbi Branch.

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) INVITATION TO BID Bid No. NCB/GF&RCP/006/2026 TO: ALL CONTRACTORS OF CATAGORY GC/BC CLASS 4 &

ችልድረንስ ክሮስ ኮኔክሽን (Children’s Cross Connection) አመታዊ ሂሳቡን በጨረታ አወዳድሮ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ችልድረንስ ክሮስ ኮኔክሽን (Children’s Cross Connection) መንግሥታዊ ያልሆነ የበጎ አድራጎት ድርጅት ሲሆን አመታዊ

በአራዳ ክ/ከተማ ስር የሚገኘው ቤተልሔም 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው ስራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሰሩ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ ስር የሚገኘው ቤተልሔም 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው

Oromia Roads and Logistics Bureau: Procurement of Road Construction and Rehabilitation Work

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/52a78fb5-e1a8-4431-8345-d63d93254549/open  Invitation to

Federal Supreme Court Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aea22344-3f8d-4c9d-a550-60074b45d669/open Invitation to