Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፡- 24/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል. ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
አሐዱ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያበሀራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ ሀራጅ ጨረታ ባለበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አየሉ ደምሴ እና የፍ/ባለዕዳ ሀይሉ ጎንፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/12173 በ12/03/2108ዓ/ም በሰጠው ውሳኔ እና
የቦታው ስፋት 219 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት ወ/ሮ የሮምነሽ ተገኝ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ አሸናፊ ጉጃ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.85630 በ11/08/2014ዓ.ም እና
ድጋሚ የወጣ የቤቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Elsabi Micro Finance Institution (EMFI) is Inviting Eligible Certified Audit Firms Registered Under AABE to Submit Technical and Financial Proposals to Audit its Financial Records for a Three-year Period from June 30, 2027, to June 30, 2029.
Reporter (Aug 12, 2026) EXTERNAL AUDIT FIRM BID Elsabi Micro Finance Institution S. Co. (EMFI) established in 2022 and received
የመልካ ጀብዱ 1ኛ እና 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመምህራንና ለአስተዳደር ሰራተኞች ከድሬዳዋ መልካ ጀብዱ ትምህርት ቤት የትራንስፖርት ሰርቪስ ለመስጠት በጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመልካ ጀብዱ 1ኛ እና 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመምህራንና ለአስተዳደር ሰራተኞች
World Vision Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of Solar Powered Water Supply Systems’ Items for the FY26 MIKUN SPWSS Project.
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVIE/ SCM/00183/26Subject: INVITATION TO BID FOR FY26 MIKUN SPWSS- SOLAR POWERED
በድሬዳዋ አስተዳደር ገንዘብና ኢኮኖሚ ልማት ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት የተለያዩ የደረሰኝ ህትመቶችን ለተቋማቶች በወቅቱ ለማሰራጨት እንዲቻል በድሬ ጋዜጣ ማስታወቂያውን አውጥቶ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨ/መ/ቁ ግዥ/ን/ማ 512/የመ/ግ/ጨ/002/19 በድሬዳዋ አስተዳደር ገንዘብና ኢኮኖሚ ልማት ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ
Oromia Bank S.C. Invites Interested and Eligible External Audit Firms Licensed by the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (AABE) to Submit Bids for the Audit of its Financial Statements.
Reporter (Aug 12, 2026) Invitations to Bid (National Competitive Bidding) Ref No.OT/05/2026-27 For Haring of External Audit Firm 1. Oromia Bank
ጸደይ ባንክ አ.ማ. ስፋቱ 200 ካ/ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤትና ቦታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጸደይ ባንክ አማ ለአቶ ታደሰ አላምረው የሰጠው ብድር ባለመመለሱ ባንኩ
የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬት ሸቀጦች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬትየሸቀጥ ግዥ ጨረታ (ቁጥር 002/2019) ድርጅታችን የኢትዮጵያ የደረጃዎች
Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) Invites Eligible Bidders for the Following Lots: Lot-1 (Office Furnishing Work), Lot-2 (Aluminum Sulphate Chemical Supply), Lot-3 (Employee Uniform), and Lot-4 (Pump Rewinding Service).
Ethiopian Herald (Aug 12, 2026) Invitation to Bid BID NO. NCB/OFAEPS/AWSSSE/01/2019 Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) would
Ministry of Innovation and Technology፡ Procurement of Educational Materials
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c5b1fb99-951c-4091-994f-ea0bca89b1a2/open Lot Information