Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 09, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ

ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) RE-BID PROCUREMENT OF: THALES HSM 10K (PAYSHIELD) LICENSE RENEWAL BID REF NO: ETS/NCB/005/2026/27 1. EthSwitch Share Company, which is

EthSwitch Share Company, the Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids for the Procurement of Thales HSM 10K (PayShield) License Renewal.

Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ከዚህ በታች በተዘረዘረው ዝርዝር መሠረት በሀገር ውስጥ

የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Prime Minister Office: Procurement of Archer TBE400UH BE6500 Wi-Fi 7 High-Gain Wireless USB Adapter ግዥ

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9fdd2610-03c6-4717-8f30-c086d4fda6b0/open Lot Information

Salale University፡ Procurement of ICT Equipment

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1a5dfacf-e1ba-4c2a-a584-870014c17295/open Lot Information

በኦሮሚያ ክልል የሰሜን ሸዋ ዞን ገርበ ጉራቻ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በስሩ ላሉት ሴክተር መ/ቤቶች የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት እቃዎችን፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን፣ የተለያዩ የመኪና ጎማዎች እና የሰራተኞች ደንብ ልብስን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Messebo Cement Factory PLC (MCF PLC) Invites Eligible Bidders for the Supply of Various ICT Services and CCTV Camera Accessories.

Reporter (Aug 19, 2026) INVITATION FOR BID RETENDER NO. 89/2018 Messebo Cement Factory PLC. (MCF PLC) invites eligible bidders for

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቱሪዝም ኮሚሽን በ2019 በጀት ዓመት የኢቨንት ኦርጋናይዘር አገልግሎት፣ የሰራተኞች ካፌና የመኪና ኪራይ አገልግሎት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 19, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቱሪዝም ኮሚሽን በ2019 በጀት ዓመት የኢቨንት ኦርጋናይዘር አገልግሎት፣

አፍሪካ ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. የተለያዩ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አፍሪካ ኢንሹራንስ ኩባንያ በግጭት እና በመገልበጥ አደጋ ጉዳት ደርሶባቸው ለደንበኞች የካሳ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን

ፀደይ ባንክ አ.ማ. በብዛት 153 ATM ግዥ ለመፈፀም ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/0024/2018 ፀደይ ባንክ አ.ማ በብዛት 153 ATM ግዥ ለመፈፀም ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በግልፅ

በደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ብሔራዊ ሕዝቦች ክልላዊ መንግሥት በካፋ ዞን የቦንጋ ከተማ ፋይ/ኢኮ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በስሩ ላሉት መ/ቤቶች የተለያዩ ዕቃዎችን ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 19, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ብሔራዊ ሕዝቦች ክልላዊ መንግሥት በካፋ ዞን የቦንጋ ከተማ ፋይ/ኢኮ/ል/ጽ/ቤት

ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር ጉመሮ 80 ግራም እና ውሽውሽ 100 ግራም የሻይ ማሸጊያ ወረቀት ግዥን በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EAC 040/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር ጉመሮ 80 ግራም እና ውሽውሽ