Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) RE-BID PROCUREMENT OF: THALES HSM 10K (PAYSHIELD) LICENSE RENEWAL BID REF NO: ETS/NCB/005/2026/27 1. EthSwitch Share Company, which is
EthSwitch Share Company, the Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids for the Procurement of Thales HSM 10K (PayShield) License Renewal.
Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ከዚህ በታች በተዘረዘረው ዝርዝር መሠረት በሀገር ውስጥ
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት ለፈርኒቸር ምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል Round Pipe 22/2X6000 CHS ግዥ ለመፈጸም ብቃት ያላቸው አምራች እና አከፋፋይ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በኢትዮጵያ ኢንቨስትመንት ሆልዲንግስ የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት Round pipe 22X2×6000 CHS ግዥ ግልጽ
መቅደላአምባ ዩኒቨርሲቲ የእንስሳት የህክምና መድሃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4a8ff51b-129d-4c11-bf5c-08c2c687c50d/open Lot Information
ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የመኝታ አገልግሎት ምሳ እና እራትን ጨምሮ ለ3 ሰው ለ3 ቀን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/972bf4b5-0f97-4e03-97ca-14446e03e6df/open Lot Information
Educational Assessment and Examinations Service፡ Procurement of Stationery Materials አስቸኳይ የቶነር ፕሮፎርማ ግዥ
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/51907653-b3a1-428d-9a43-5dee226cabe8/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Stationery Materials
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/40285c66-80a5-473d-aceb-0d85ecd6b2a2/open Lot Information
Injibara University፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/761c94bc-473f-4b70-9992-accf2cc2e48e/open Lot Information
የኢትዮጵያ የመድኃኒት አቅርቦት አገልግሎት የትርጉም አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e09d7ef-cdfe-41e3-bdf9-be4e5fddd1f3/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Toyota Revo Spares
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb7230a9-20d0-450e-93bf-d50bf230c5d7/open Lot Information
Ministry of Revenue Jimma District Office: Procurement of Kolo
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb078c47-bc47-4b6a-a768-91f300dc9050/open Lot Information