Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 09, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ

ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) RE-BID PROCUREMENT OF: THALES HSM 10K (PAYSHIELD) LICENSE RENEWAL BID REF NO: ETS/NCB/005/2026/27 1. EthSwitch Share Company, which is

EthSwitch Share Company, the Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids for the Procurement of Thales HSM 10K (PayShield) License Renewal.

Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ከዚህ በታች በተዘረዘረው ዝርዝር መሠረት በሀገር ውስጥ

የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Wollo University: የአዳራሽ እና መድረክ ማስዋብ አገልግሎት ግዥወ/ዩ/ል/ህክምና ካምፓስ

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/983ede3c-bd03-49b3-b069-c919f3025d93/open Lot Information

Ethiopian Intellectual Property Authority :B5 Book

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/499e143d-1412-4502-be8a-19b6c42aff2b/open Lot Information

Ethiopian Customs Commission :LOT:86 Procurement of የከተር እና የሲል መቁረጫ ግዥ/2018/ቃሊቲ

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5d5a7ee1-95bc-42a1-9096-13078526dce7/open Lot Information

Ethiopian Customs Commission :Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d91e65b5-26b2-4181-b855-1c1268b7fcb0/open Lot Information

University of Gondar :የስፖርት ትጥቅ ግዥ

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/59c7607f-5ef2-40f3-999a-a345fb8b0c4a/open Lot Information

Ministry of Education: Procurement of Color Printer

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a9301ab1-8c1f-4384-adc6-24d05d98471c/open Lot Information

Ministry of Revenue: MTO 1 Purchasing of Ground Partition

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb45ad47-98f2-4a8b-881d-90b6f395dd5c/open Lot Information

የቡልቡላ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የጄኔሬተር ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቡልቡላ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የጄኔሬተር ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ 1 ጄኔሬተር በጨረታው ለመካፈል

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ የኢትዮ-ጃፓን ህዳሴ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የደንብ ልብስ፣ ቋሚ እቃ አላቂና ቋሚ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ የኢትዮ–ጃፓን ህዳሴ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት በጨረታ