Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) RE-BID PROCUREMENT OF: THALES HSM 10K (PAYSHIELD) LICENSE RENEWAL BID REF NO: ETS/NCB/005/2026/27 1. EthSwitch Share Company, which is
EthSwitch Share Company, the Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids for the Procurement of Thales HSM 10K (PayShield) License Renewal.
Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ከዚህ በታች በተዘረዘረው ዝርዝር መሠረት በሀገር ውስጥ
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ የእሳት አደጋ ማጥፍያ ፊም/መካከለኛ/ እና የእሳት አደጋ ማጥፊያ ፊም የሚሞላ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c85a5fec-9d5c-4fe7-b981-b30c1f839a38/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Tyre
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f4c65dda-fa89-44d8-879c-d6e08e9d0865/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement Of Generator Repair Service (የጀነሬተር ጥገና አገልግሎት ግዥ)
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fcb35efd-9d9d-4a90-8ede-491deafcb537/open
የኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ ጎማ ከነቱብለስ አንጓት 245/75R17 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7f6e5f3b-ba7e-488a-a1e0-fff21e7a721d/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Tyre
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b5734471-1503-4d00-8e1c-4b2ef8b499d7/open Lot Information
የኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ የህፃናት ብርድ ልብስ ፣ የህፃናት ፍራሽ እና የህፃናት ወንበር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bded3d6a-a6e4-4ce3-9d86-79e015551d82/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Wind Protector & Ceramic Nano Sticker
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/04b39bd4-a907-41d8-9dd7-81c5e3739603/open Lot Information
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የመከላከያ አዛዥ የሳምሠንግ ፕሪንተር CLT 775 ND ቀለም (ኦሪጅናል) እና የሳምሠንግ ፕሪንተር CLT 775 ND ድራም (ኦሪጅናል) የፕሮፎርማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8084b6c0-7c01-4827-9407-2d6819aeb683/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Powder Soap 5 Kilo Gm or 10 Kilo Gm
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/25991e20-0da8-4084-bb8c-51559719966c/open Lot Information