Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሰረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና ከዚህ በታች

ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/01/19 በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ

በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ ተወዳዳሪዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው  

ፀደይ ባንክ ባሕር ዳር ዲስትሪክት የቦታው ስፋት 150 ካ.ሜ. የሆነ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ   ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው

የቦታው ስፋት 200 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ሜጋ ማተሚያ ኃላ.የተየግ.ማህበር ያገለገሉ መኪኖችንና ሞተር ብስክሌቶችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 27, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ሜማ/15/11/18 ኩባንያችን ሜጋ ማተሚያ ኃላ.የተየግ.ማህበር ያገለገሉ መኪኖችንና ሞተር ብስክሌቶችን ባሉበት

Hibret Bank Invites Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.

Reporter (Jul 26, 2026) Bid No. HB/008/2026Call for Local and International Tender Hibret Bank would like to invite interested &

NRC Ethiopia is Seeking a Supplier for the Procurement and Delivery of Construction/building Materials to the Aftit Refugee Site Located in Gendewha Woreda, West Gondar.

Reporter (Jul 26, 2026) NATIONAL INVITATION TO TENDER NRC Ethiopia seeks a supplier to procure Construction materials for delivery to

ZOA from Relief to Recovery Invites Qualified and AABE-licensed Audit Firms to Submit Technical and Financial Proposals for External Audit Services for the EU-funded ‘Integrated Basic Services and Livelihoods for Refugees and Host Communities in Gambella Regional State Project’.

ቡና ባንክ አ.ማ. ሲገለገልባቸው የነበሩትን የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ንብረቶችን እና የፅህፈት መሣሪያዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ቡባ/ፋማዳ/ሽጨ/010/26 ቡና ባንክ አ.ማ. ሲገለገልባቸው የነበሩትን የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ንብረቶችን ፤ የፅህፈት መሣሪያዎችን

Ministry of Education፡ Procurement of Industrial or Plant Construction Works

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1b284c3-76cb-483a-bda8-aa6fda92cb2b/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Cleaning Plastic(የጨቅላ ህፃናት መጠቅለያ)

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9556f4b1-d955-49dd-8900-2087c1fa4f84/open Lot Information

Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Construction Materials

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0550cdcc-de41-46b5-9ce9-af726e8f4b05/open Lot Information

Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Uniforms

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/62007e1f-3251-4bd5-ae4d-e111e6f103cc/open Lot Information