Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር– 04/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d740391a-74ba-4ac9-a5e7-c70ee8fc97cf/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1215-2018-PUR Object of Procurement: የማባዣ ማሽን ቀለምና
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ የማባዣ ማሽን ቀለምና ማስተር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) በድጋሜ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 05/2018 በአ. ብ.ክ.መ. በደቡብ ወሎ ዞን በአልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግ/ን/አስ/ቡድን በ2018 በጀት ዓመት ከህብረተሰቡ ለተረጂነት የተሰበሰበ የስንዴ እህል
በደቡብ ወሎ ዞን አልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የስንዴ እህል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኩንታል መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰርቨር አገልግሎት የሚውል UPS በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰርቨር አገልግሎት የሚውል UPS በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ተጫራቾች፡–
ናስር ያሲን ፋውንዴሽን ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30 ቀን 2018 ዓ.ም ያለውን ሂሳብ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የኦዲት ማስታወቂያ ናስር ያሲን ፋውንዴሽን ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30 ቀን 2018
የአዲሰ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ከተማ አስተዳደሩ በልዩ ትኩረት እየተገበረ ለሚገኘው መጠነ ሰፊ የቤት ልማት ፕሮግራም በግንባታው ዘርፍ ላይ የተሰማሩና መስፈርቱን የሚያሟሉ ሥራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ለማሰራት ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ማስታወቂያ የአዲሰ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ከተማ አስተዳደሩ በልዩ ትኩረት እየተገበረ ለሚገኘው መጠነ ሰፊ የቤት
የአብክመ ጤና ቢሮ ለደሴ አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል 2019 ዓ.ም በጀት አመት ከደረጃ 4 እና በላይ የሆኑ ተቋራጭ የህንፃ ግንባታ ስራ ለማሰራት፤ ለአንድ ጊዜ የግንባታ እቃ አቅርቦት ግዥ እና ለአንድ አመት የሚቆይ የህትመት ውጤት ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአብክመ ጤና ቢሮ ለደሴ አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል 2019 ዓ.ም በጀት
The Delegation of the European Union to Ghana is Inviting Tenders for the Supply and Delivery of Handheld Spectrometers Under Tender Dossier EUBAM-26-18.
2merkato.com (Jul 27, 2026) Invitation to Tender for “Supply and Delivery of Handheld Spectrometers” 26.07.2026 Deadline for submission of tenders:
በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ-ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል አዲስ የተሰራው የእናቶች እና ህጻናት ክፍል ግንባታ MCH BLOCK በጎርፍ እንደይጠቃ የመሬት ድጋፍ ግንብ RETAING WALL ማሰራት ስለፈለግን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት እና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ–ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል አዲስ የተሰራው የእናቶች እና ህጻናት ክፍል
በልደታ ክ/ከተማ የጄነራል ጃጋማ ኬሎ መታሰቢያ ጤና ጣቢያ የጥገና እቃዎች፣ አላቂ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃ፣ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የሕትመት ሥራዎች እና ደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የአንደኛ ዙር የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክ/ከተማ የጄነራል ጃጋማ ኬሎ መታሰቢያ
The Delegation of the European Union to Ghana is Inviting Tenders for the Supply and Delivery of Satellite Phones.
2merkato.com (Jul 26, 2026) Invitation to Tender for “Supply and Delivery of Satellite Phones” 26.07.2026 Deadline for submission of tenders:
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት