Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref No. NIB/79/2025/26(Re-Bid) Nib International Bank would like to invite sealed bids from eligible and experienced bidders
Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Supply of Heavy-duty Foldable Canopy Tent
Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ ለቅይጥ አገልግሎት እና ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
FDRE Education and Training Authority: Procurement of Tire and Decor Materials/የመኪና ጎማ እና የመኪና ዲኮር እቃዎች/
Government(Feb 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bba37038-667c-432a-ad96-2d28a0e312c9/open Reference
Tocha Woreda Agriculture Development, Environmental Protection & Cooperative Office Invites Sealed Bids for Four Projects: Expansion of Tocha Edget Crop Market Center, Construction of Gorima Micro and Household Project, Construction of Nutrition Corner Demonstration Center, and Construction of Vermi Compost Demonstration and Production Center.
Addis Zemen(Feb 27, 2026) Notice of Invitation for Bids Item No. Item Description Bid Reference No. Bid Closing Date &
ሱር ኮንስትራክሽን ኃላ.የተ.የግ.ማ ጎማ፣ ፍሪጅ፣ የተለያዩ ስቶቮች፣ ቴሌቭዥን እና የተለያየ የቤት እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሱር ኮንስትራክሽን ኃላ.የተ.የግ.ማ ጎማ፣ ፍሪጅ፣ የተለያዩ ስቶቮች፣ ቴሌቭዥን እና የተለያየ የቤት እቃዎች በግልፅ ጨረታ
Ministry of Revenue:lot 05 Procurement of Hotel Service a WOLAYTA SODO CITY 2018
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8975e448-a7ea-4c31-aa39-b7542d218b12/open
Ministry of Revenue: Lot 08 Procurement of Stationary (1) Hawassa 2018
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bccf5776-8cbc-4bca-9497-89ed258c92e5/open
ጉለሌ የዕፅዋት ማዕከል የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የዕቃ አገልግሎት ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 የሎት ዓይነት ሎት-1 የፅህፈት መሳሪያና ተዛማጅ እቃዎች ሎት-2. የፅዳትና
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ግብርና ቢሮ የዝርያ ማሻሻያ ፈሳሽ ናይትሮጅን ኮንቴይነሮች፣ የፈሳሽ ናይትሮጅን ማሽን ጥገና መለዋወጫ ቁሳቁሶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የዝርያ ማሻሻያ ቁሳቁሶችና ፈሳሽ ናይትሮጅን ኮንቴይነሮች፣ የፈሳሽ ናይትሮጅን ማሽን ጥገና መለዋወጫ ቁሳቁሶች ለመግዛት የወጣ
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሙያ ብቃት ማረጋገጫ ኤጀንሲ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ አላቂ የፅህፈት መሳሪያዎችን እና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎችን፣ የደህንነት ካሜራ፣ የጨርቃ ጨርቅ እና የለሊት አልባሳት፣ ነባሩን የቢሮ ታፔላ ዕድሳት ለሁለተኛ ገዜ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሙያ ብቃት ማረጋገጫ ኤጀንሲ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት ቁርጥራጭ አልሙኒየም እና ቁርጥራጭ ብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁርጥራጭ አልሙኒየም እና ቁርጥራጭ ብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ከላይ