Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሰረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና ከዚህ በታች
ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/01/19 በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ
በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ ተወዳዳሪዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም የንብረቱ አስያዥ ስም አበዳሪው ቅርጫፍ ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው
ፀደይ ባንክ ባሕር ዳር ዲስትሪክት የቦታው ስፋት 150 ካ.ሜ. የሆነ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም የንብረቱ አስያዥ ስም አበዳሪው ቅርጫፍ ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው
የቦታው ስፋት 200 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የቦይለር ቴርሞስታት 1500 ዋት ኮምፕሌት፣ LED ፍሎረሰንት 18 ዋት፤ኤሌክትሮ ቫላስት 72 ዋት ፤ተንጠልጣይ አምፖል 12 ዋት ፤ሲፎኒ ፍሊክሴብል ባለ 40 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54b50c0f-0f74-42fc-8545-b40afbe87f88/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission Adama Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b0f541a1-6878-4f12-acac-2b4827d1ae9a/open Invitation to
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e983e75e-72db-4b72-ba1f-0a3cca9e6f27/open Invitation to
The Carter Center Ethiopia (TCCE) Invites Sealed Bids from Registered Suppliers for Different Materials
The Reporter (Mar 07, 2026) INVITATION FOR ADVERTISEMENT OF BID NCB NO. 006/2026 TCC-E The Carter Center Ethiopia is a
የቤኒሻንጉል-ጉሙዝ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ በ2018 ዓ.ም ለሚቋቋመው አንድ የአካቶ ትምህርት (IERC) ድጋፍ መስጫ ማዕከል ለልዩ ፍላጎት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የልዩ ፍላጎት ቁሳቁሶችና መሳሪያዎች፣ ለልዩ ፍላጎት ለስደተኛ ትምህርት ቤቶች ድጋፍና አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ቁሳቁሶች እንዲሁም ለትምህርት ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የሚኒ-ሚዲያ ቁሳቁሶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04 የቤኒሻንጉል–ጉሙዝ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ በግዥ መለያ ቁጥር BGRS Edu-NCB-Open
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የሰሜን ሸዋ ዞን ገንዘብ መምሪያ በዞን ደረጃ ለሚሠራው የብልፅግና ፓርቲ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት B+G+10 ሁለገብ የቢሮ ግንባታ ጨረታ እንዲወጣለት በሰጠው ውክልና መሠረት በደረጃ 1Gc/1Bc የሆኑ ህጋዊ ተቋራጮችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግንባታውን ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 06/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የሰሜን ሸዋ ዞን ገንዘብ መምሪያ
ያገለገሉ 397 የቢሮ ተሽከርካሪ ወንበሮች፣ 131 ዴል ኮምፒዩተሮች ከነ አክሰሰሪው፣ የቢሮ ጠረጴዛ፣ የአዳራሽ ወንበሮች እና ሌሎች ዕቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሙሉቀን በዛብህ እና በፍ/ባለዕዳ ፐርፐዝ ብላክ ኢት ኤች ትሬዲንግ አ.ማ. መካከል
በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የአብቹና ኘኣ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የአብቹና ኘኣ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለአብቹና በወረዳው
Livestock Development Institute Invites Eligible Bidders for the Procurement of Construction Materials
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8aa9b9c0-f73f-40ea-8acd-08491027252c/open Invitation to