Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 09, 2026), Fortune (Aug 09, 2026) INVITATION to International Competitive BID (ICB) 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) intends to procure the following item: S .No. Description of

The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) is Inviting International Competitive Bids for the Procurement of Visa Dual Interface Classic Debit and White Label Credit Cards.

Reporter (Aug 09, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ

ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዛቸውን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሱትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ

ራሚስ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Dashen Bank S.C. Invites National Competitive Bids for Five Distinct Procurement Lots: Promotional Giveaway Materials (DBOT01426/27), Virtual Processor Cores for IBM Cloud Pak (DBOT01526/27), Self-service Tablets (DBOT01626/27), Floor Epoxy Work for Lideta I Building (DBOT01726/27), and Network Installation Tool Kits (DBOT05825/26).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for Lot I: Supply of Containers and VMs Kubernetes Based Compute Management and Orchestration System and Lot II: Supply of Microsoft Office 365.

Darimu Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Rehabilitation and Expansion of a Small-scale Irrigation Project in Wachale Kebele, Darimu Woreda, Ilu Aba Bor Zone, Oromia Region.

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) RE-INVITATION FOR BID (RIFB) Procurement Reference Number: ET-OROMIA DARIMU.- FSRP-517265-CW-RFB/25  Project Category: Construction of Small-Seale Irrigation

መሰቦ ሲሚንቶ ፋብሪካ ለምርት አገልግሎት የሚጠቀመው 22,000 ሜትሪክ ቶን Raw Pet Coke Imported አቅራቢዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) ለምርት አገልግሎት የሚውል Raw Pet coke impoted አወዳድሮ ለመግዛት ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ

በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች ለሚያሰራቸዉ የግንባታ ሥራዎች በጨረታ መሳተፍ የሚፈልጉ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ተቋራጮች ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር .የካ/ዲ/ግ/ስ/ጽ/ቤት002/2018ዓ.ም በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት በተለያዩ

The Ethiopian Insurance Corporation (EIC) Invites Wax-sealed Bids for the Construction of a Retaining Wall and Fence at its Gimbi Branch.

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) INVITATION TO BID Bid No. NCB/GF&RCP/006/2026 TO: ALL CONTRACTORS OF CATAGORY GC/BC CLASS 4 &

ችልድረንስ ክሮስ ኮኔክሽን (Children’s Cross Connection) አመታዊ ሂሳቡን በጨረታ አወዳድሮ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ችልድረንስ ክሮስ ኮኔክሽን (Children’s Cross Connection) መንግሥታዊ ያልሆነ የበጎ አድራጎት ድርጅት ሲሆን አመታዊ

በአራዳ ክ/ከተማ ስር የሚገኘው ቤተልሔም 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው ስራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሰሩ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ ስር የሚገኘው ቤተልሔም 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው

Oromia Roads and Logistics Bureau: Procurement of Road Construction and Rehabilitation Work

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/52a78fb5-e1a8-4431-8345-d63d93254549/open  Invitation to

Federal Supreme Court Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aea22344-3f8d-4c9d-a550-60074b45d669/open Invitation to