Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማኅበራችን ኤጀርሣ 1ኛ ደረጃ መ/አ/የሕ/ማ/ባ/ማኅበር አንድ ልዩ ተንቀሳቃሽ የመኪና ማንሻ ኢን ትሬ ክሬን የመስክ ተሽከርከሪ መኪና በአለበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ አወዳድሮ
ኤጀርሣ 1ኛ ደረጃ መ/አ/የሕ/ማ/ባ/ማኅበር አንድ ልዩ ተንቀሳቃሽ የመኪና ማንሻ ኢን ትሬ ክሬን የመስክ ተሽከርከሪ መኪና በዝግ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያለውን POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ ጨርቆችን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0664-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር– 04/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/abd5ea78-5190-42e9-a1db-5a0a929750db/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Kitchen Materials
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d027ab12-1132-4034-a5eb-eb57d758ba07/open Lot Information
በማዕከላዊ ጎንደር ዞን ለምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በመደበኛ በጀት ለምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ለሁሉም ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል የመኪና መለዋወጫ፣ የመኪና ጎማ እና የግንባታ ማቴሪያል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊው ድርጅት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ጎንደር ዞን ለምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በመደበኛ በጀት
The Afar National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of a Solar Pumping System for the Awash Fentale Woreda Hadya Abur Water Supply Project.
Ethiopian Herald (Aug 15, 2026) Invitation for Bids (IFB) IFB title Procurement of Supply and Installation Solar Pumping System for
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR), Representation Office in Ethiopia, Addis Ababa, Invites Qualified and Registered Suppliers to Participate in Different Services.
2merkato.com (Aug 15, 2026) Tender Notice Date: 15 August 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees
Water Authority of Jordan (WAJ) is Looking to Hire a Qualified International Contractor to Upgrade and Rebuild the Water Supply Infrastructure in Greater Irbid City.
2merkato.com (Aug 05, 2026) Invitation for Bids 05.08.2026 Improved access to water, water distribution performance and related sewerage disposal in
የሲዳማ/ብ/ክ/መንግስት ለሸበዲኖ ወረዳው ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚውል የጽህፈት መሳሪያ እና የጽዳት ዕቃዎች በጋዜጣ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ/ብ/ክ/መንግስት ለሸበዲኖ ወረዳው ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚውል የጽህፈት መሳሪያ እና የጽዳት ዕቃዎች
The Delegation of the European Union to Ghana is Seeking Bids for the Supply and Delivery of 30 Civilian Drones.
2merkato.com (Aug 05, 2026) EUBAM-26-17 “Supply and Delivery of 30 Civilian Drones” 05.08.2026 Deadline for submission of tenders: 06/09/2026, 15:00
የቦታው ስፋት 111.7 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/መ/ቁ/201174 የፍ/አፈ/መ/ቁ/44779 የፍ/ባለመብት አቶ አዳነ ይርዳው እና የፍ/ባለዕዳ ግዛቸው አየለ መካከል ስላለው