Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስሙ ለተገለጸው ተበዳሪ የበደረውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልከፈሉ ባንኩ በተሽሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንብረቶች ሐራጅ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና ያዛቸዉና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደ ተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮች በተሰጠ የዉክልና ስልጣን መሠረት ተሽከርካሪዎቹ ባሉበት ሁኔታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ንግድ ቢሮ ለሱቅ እና ለመጋዘን ኪራይ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ንግድ ቢሮ የግዥው አይነት ሎት 1 ለሱቅ
Oromiyaa Biroodkaastingi Neetworkii Bittaa Tajaajilaa Yookiin Ogummaa Intiroowwan Foormaatii Haaraafi Animeeshinii Fiilmii Gaammee Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada. Kanaafuu Dhaabbileen Tajaajila Ogummaa Kana Dhiheessuuf Fedhii Fi Gahumsa Qabdan Ulaagaa Armaan Gadii Irratti Hundaa’uun Dorgomuu Dandeessu
Addis Zemen (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii Oromiyaa Biroodkaastingi Neetworkii Bittaa Tajaajilaa yookiin Ogummaa Intiroowwan Foormaatii haaraafi Animeeshinii Fiilmii Gaammee
የአዲስ አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 007/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን
Bule Hora University፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e7ddd82f-ab63-4797-878b-42ec65439f45/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የልጆች ፍራሽ 60ሳ.ሜ በ120 ሳ.ሜ ውፍረት 12ሳ.ሜ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e4c29900-7171-4f30-a041-e15b5317ffdd/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Construction Materials
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bdf0b6c7-bcb0-4cad-8b42-fb57351a0469/open Lot Information
Ethiopian Coffee and Tea Authority፡ Procurement of Hotel Service in Bishoftu Town
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e8c76282-0c56-48a7-864e-91643eec9bd0/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ አውቶማቲክ የኃላፊነት ቲተር ፣ ክብ ማህተም እና የስም ቲተር የህትመት አገልግሎት የአንድ አመት የማዕቀፍ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8ffc2b53-dd06-417b-bd63-f428a9c934e4/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Cultural Curtain (የቢሮ ባህላዊ መጋረጃ ግዥ)
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/35459d3b-997e-4b6c-bb9a-11168f4e9974/open Lot Information