Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስሙ ለተገለጸው ተበዳሪ የበደረውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልከፈሉ ባንኩ በተሽሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንብረቶች ሐራጅ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና ያዛቸዉና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደ ተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮች በተሰጠ የዉክልና ስልጣን መሠረት ተሽከርካሪዎቹ ባሉበት ሁኔታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሱር ኮንስትራክሽን ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር የጨረታ መዝጊያ እና መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ጨረታ ለማራዘም የወጣ ማስታወቂያ ሱር ኮንስትራክሽን ኃ.የተ.የግ.ማህበር የካቲት 20 ቀን 2018 ዓ.ም በአዲስ ዘመን ጋዜጣ
የደ/ብርሃን ከተማ አስተዳደር መሬት መምሪያ ለመኖሪያ ለንግድ አገልግሎት የሚውሉ ቦታዎችን በግልፅ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ዙር ……24ኛ የጨረታው አይነት… መደበኛ የደ/ብርሃን ከተማ አስተዳደር መሬት መምሪያ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች ገነሜ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 002/2018 ዓ.ም በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች
Addis Ababa Traffic Management Authority (AATMA) Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of “Asset Management”
Addis Zemen (Mar 13, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) For the procurement of “Works for Asset Management” Procurement
ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት የሳይንስና ኢንፎርሜሽን ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2018 ዓ.ም በተፈቀደለት በጀት Electromechanical Toolkit, DC Voltemeter and Soldring Iron ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት የሳይንስና ኢንፎርሜሽን ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2018 ዓ.ም
በአብክመ በደቡብ ወሎ መስተዳድር ዞን የአም/ወ/ገንዘብ/ጽ/ቤት ለአምባሰል ወረዳ የሰቆጣ ቃል ኪዳን ተጠቃሚ መ/ቤቶች የተለያዩ አቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት/ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በደቡብ ወሎ መስተዳድር ዞን የአም/ወ/ገንዘብ/ጽ/ቤት ለአምባሰል ወረዳ የሰቆጣ ቃል ኪዳን ተጠቃሚ
በኢትዮጵያ የግብርና ምርምር ኢንስቲትዩት በሆለታ ግብርና ምርምር ማዕከል እንደዚሁም በጊንጪ ንዑስ የምርምር ማዕከል የሚገኙ ቋሚ ባህር ዛፍ ባሉበት ሁኔታ በየማዕከሉ በተናጥል /በሁለቱም ሳይት ያለውን በአንድ ላይ አወዳድሮ በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ቋሚ የባህር ዛፍ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኢ.ግ.ም.01/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ የግብርና ምርምር ኢንስቲትዩት በሆለታ ግብርና
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ህ/ተ/በጎ ፍ/ማ/ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች 02, 07 እና 08 ለሚያሰራቸው የግንባታ ስራዎች በጨረታ መሳተፍ የሚፈልጉ ተቋራጮችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡_ 09/2018 በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ህ/ተ/በጎ ፍ/ማ/ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎችና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 13-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ